Cầu MB - Cầu ĐB MB | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ku có rồi ha bạn,get nó hôm nao vào muộn dinh số nóng nó kg cho cước .Minh muốn cùng ae nghiên cứu môn này vì có câu ( 10 ông thơ giay chụm lai thi gia cát lượng chi la muỗi.. hướng chi ae ở đây toàn là hảo hán ca.Tu hôm m để ý món này thấy dễ hơn lo cuối nhiều .ty le cuoc 23 an 98 .La ok

Không có gì bác ơi, ngày mai nó lại quay mà, ngày nào cũng trúng có mà ae mình ăn vã tiền.
Khong sao cả Anh ơi. cầu chạy dai,va đã có cảm nhận la gãy nên thêm cầu khác, nếu anh theo dõi, tôi cs có 3 số 03.05.06.va đã thêm hết đầu 0 vào tru mỗi 08 thể mà nó ra 30.Quay lao thật.
Hom nay tròn 1 tuần cs cùng ace.Lat úp cầu ngày thứ 5 nếu gãy tiếp thi tạm dừng cs hẹn ae sau 2 tuần nghiên cứu đường đi của đồng thế nào. Thân!

Khong sao cả Anh ơi. cầu chạy dai,va đã có cảm nhận la gãy nên thêm cầu khác, nếu anh theo dõi, tôi cs có 3 số 03.05.06.va đã thêm hết đầu 0 vào tru mỗi 08 thể mà nó ra 30.Quay lao thật.
Hom nay tròn 1 tuần cs cùng ace.Lat úp cầu ngày thứ 5 nếu gãy tiếp thi tạm dừng cs hẹn ae sau 2 tuần nghiên cứu đường đi của đồng thế nào. Thân!
Lâu lắm rồi mới thấy bạn’ chúc bạn sk

Sao k thấy bác longvu18nd lên cs nữa vậy mấy bác ơi!
Cảm ơn ng ae quan tâm. Mình vẫn luôn dõi theo ae. Mình đường cầu chia sẻ ae biết rồi. Ai hợp thì cứ thế đánh. Ko cần thiết phải chốt số lên để mất nhịp ăn của ae. Khi nào có cầu kết ít số mình mới lên

Cảm ơn ng ae quan tâm. Mình vẫn luôn dõi theo ae. Mình đường cầu chia sẻ ae biết rồi. Ai hợp thì cứ thế đánh. Ko cần thiết phải chốt số lên để mất nhịp ăn của ae. Khi nào có cầu kết ít số mình mới lên
Từ hôm ăn con 56 theo cầu của a , e cũng tìm bài của a cũng ko thấy a lên , chúc a mk có cầu đẹp để giúp đỡ ae xa bờ

Từ hôm ăn con 56 theo cầu của a , e cũng tìm bài của a cũng ko thấy a lên , chúc a mk có cầu đẹp để giúp đỡ ae xa bờ
Đây là cầu bắt theo kiểu hôm ăn bt 18. Mai 585

Đính kèm

Cầu DB & Giai nhất ngày 19-11
Nhu hình cầu thông dài lấy kq thu 4 chơi thử 5
Bo 43 va 5.4.8.0 gep vòng được các số sau:
04 05 08 34 39 40 43 45 48 50 54 58 80 84 85 89 93 98= 18 số
Mai e xin phép nhặt hết chạm 3,8 trong dàn của bác

Ku có rồi ha bạn,get nó hôm nao vào muộn dinh số nóng nó kg cho cước .Minh muốn cùng ae nghiên cứu môn này vì có câu ( 10 ông thơ giay chụm lai thi gia cát lượng chi la muỗi.. hướng chi ae ở đây toàn là hảo hán ca.Tu hôm m để ý món này thấy dễ hơn lo cuối nhiều .ty le cuoc 23 an 98 .La ok
Ku ko có chơi trang khác bác, bác nghìn cứu đánh đầu e theo với, món này ít người chơi hơn.

Đây là cầu bắt theo kiểu hôm ăn bt 18. Mai 585
Trúng ngay còn đề e kết cầu mất điện sẽ bệt chạm bóng lun ct ơi có thêm động lực rồi hihi 30 mất điện thì bóng 8,5 std 58,85 58 gan lấy bt 85 hihi

Cảm ơn bác nhé, chúc bác may mắn để ace được thơm lây

Mình vẫn hay đợi bạn cs cầu kèo mà k thấy bạn lên hôm nào cũng hóng bạn . Chúc bạn và gđ luôn mạnh khỏe !