Cầu MB - Cầu ĐB MB | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Chia sẻ cầu xiên 2 dành cho ae thích.

( nuôi từ cn đến tối da thu 5 tuần sau).gom 4 xiên
18&49..18&94
81&49..81&94
Ace nhớ vi tri như hinh cn tuần sau cu thế chơi nhé ( nếu thich xien 3 thì gep thêm so đầu g7(g7.1). Ngày cn. tuần trước với 4. Xiên 2 chỉ chơi xiên 3 1 ngày cn(hen sui) như nay. gep 57,75,,,,=8xiên 3 húp 2 xiên..

Ace nhớ vi tri như hinh cn tuần sau cu thế chơi nhé ( nếu thich xien 3 thì gep thêm so đầu g7(g7.1). Ngày cn. tuần trước với 4. Xiên 2 chỉ chơi xiên 3 1 ngày cn(hen sui) như nay. gep 57,75,,,,=8xiên 3 húp 2 xiên..
Cầu xiên 2 như nào hả bác e chưa hiểu a

Xưa nay nhân định thắng thiên đa nhiều (Nguyễn Du)
Bộ môn này cũng không ngoai lệ .Chỉ cần để y đến no & học hỏi những cái hay của người khác để kết hợp với kiến thức của minh (các con số luôn biến động không ngừng nghỉ). Tật sẽ thành công!!!

Ngày 16 có cầu thông dài nhưng số hơi nhiều tất cả la 42 so (tet hon 60 ngày =9 tuần gãy 1 tuần lễ chỉ ra g nhất, còn chơi ca gnhat thi ăn ca 2 giải 6 lan ae muốn tham khảo sáng mai mình cs(giờ ban việc, không phải là câu lix đâu nhé)

Ngày 16 có cầu thông dài nhưng số hơi nhiều tất cả la 42 so (tet hon 60 ngày =9 tuần gãy 1 tuần lễ chỉ ra g nhất, còn chơi ca gnhat thi ăn ca 2 giải 6 lan ae muốn tham khảo sáng mai mình cs(giờ ban việc, không phải là câu lix đâu nhé)
Hóng bác

Cháu chờ bác chia sẻ ạ