Cầu MB - Cầu đề 10 số bao nổ nhé a e | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 10 số bao nổ nhé a e

mai vào nuôi kép đc chưa a a xem có cầu k
Kép bằng có cầu báo, nhưng quá nhiều cầu chỉ kép bằng cộng với quá nhiều người nuoi, theo mình đồng sẽ giam, a e lên vào kép nhưng chỉ lên đánh lot nhé, ý kiến cá nhân thôi, còn tiền là của a e...

Thông báo với 500 a e cầu ngày mai chỉ có 8 số thôi nhé, tỷ lệ ra tương đối cao. A e like mạnh mình sẽ lên dàn và chia sẻ cầu cho ae tự tin đánh, mai là ngày cuối cua chạm lên a e cứ tự tin nhé....

Thông báo với 500 a e cầu ngày mai chỉ có 8 số thôi nhé, tỷ lệ ra tương đối cao. A e like mạnh mình sẽ lên dàn và chia sẻ cầu cho ae tự tin đánh, mai là ngày cuối cua chạm lên a e cứ tự tin nhé....

Câu nói này của bác rất là quen như câu nói hôm qua.chả nhẽ ý trời mai lại chén ,và trở lại với câu chuyện kép bằng thì theo nghiên cứu mới đây của e thì kép bằng sẽ ra khoảng từ thứ 4>thứ 6 và bt là 55

A e tham khảo đề đít 9: 09,19,29,39,49,59,69,79,89,99 khung 5 ngày nhé, dự kiến sẽ nổ hôm nay or chủ nhật là cực cao. Cầu như sau: a e lấy con cuối cùng của giải 4.2 ngày thứ 5 hàng tuần để làm đít nuôi tuần, nếu chắc ăn thì làm chạm, còn cá nhân mình thì chỉ làm đít nuôi trong 5 ngày sẽ nổ nhé. Vd thứ 5 ngày 17/10 giải 4.2 có dạng 3049 ta lấy 9 làm đít nuôi trong 5 ngày thì đến 19/9 đề về 49. A e có thể test các tuần trước nhé, cầu chạy cũng tương đối dài đấy.
Hay quá! Tks bạn