Cầu MB - CẦU ĐỀ 10 SỐ GỠ NỢ CHO AE NÀO ĐANG NGOÀI ĐẢO XA | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ChuTieu 

Thống Tướng
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
185,236
Điểm
223
Xu
423,037Xu
Mấy đời kép bằng chẳng ra
Khiến cho sổ đỏ, xe sang
Ở nhà không ngồi lại nằm đảo xa
....
Chắc hẳn nhiều ae đang thấy mình đâu đó trong những câu thơ này, thôi thì thua vì ham, vì đen, vì nợ, vì thích.... thì cũng đã xảy ra rồi. Giờ lại gỡ nợ đưa sổ, đưa xe về nhà thôi ae. Mấy bữa trước mình đã chia sẻ cho ae cầu lô về bờ tại đây https://giaimasohoc.com/threads/cau-lo-go-no-ve-bo-cho-anh-em.15389/ , thì hôm nay lại tiếp tục chia sẻ cho ae cầu đề về bờ.

Cầu thì cũng cực kỳ đợt giản thôi nhé ae, Khi nào ae thấy kết quả xổ số hôm trước giải đặc biệt và giải nhất có cùng chạm 0 thì a e đánh đề ĐẦU ĐUÔI (giải 7, đặc biệt) đít 0 (dàn 10 số: 00,10,20,30,40,50,60,70,80,90
Cầu mì ăn liền, đánh ngay ngày hôm sau, ko phải nuôi nhé ae. Cầu đang ăn ổn, chưa biết khi nào gãy thôi. Chúc ae vững tay chèo đưa thuyền về bờ nhé.
44988

44989

Khiến cho sổ đỏ, xe sang
....
Chắc hẳn nhiều ae đang thấy mình đâu đó trong những câu thơ này, thôi thì thua vì ham, vì đen, vì nợ, vì thích.... thì cũng đã xảy ra rồi. Giờ lại gỡ nợ đưa sổ, đưa xe về nhà thôi ae. Mấy bữa trước mình đã chia sẻ cho ae cầu lô về bờ tại đây https://giaimasohoc.com/threads/cau-lo-go-no-ve-bo-cho-anh-em.15389/ , thì hôm nay lại tiếp tục chia sẻ cho ae cầu đề về bờ.

Cầu thì cũng cực kỳ đợt giản thôi nhé ae, Khi nào ae thấy kết quả xổ số hôm trước giải đặc biệt và giải nhất có cùng chạm 0 thì a e đánh đề ĐẦU ĐUÔI (giải 7, đặc biệt) đít 0 (dàn 10 số: 00,10,20,30,40,50,60,70,80,90
Cầu mì ăn liền, đánh ngay ngày hôm sau, ko phải nuôi nhé ae. Cầu đang ăn ổn, chưa biết khi nào gãy thôi. Chúc ae vững tay chèo đưa thuyền về bờ nhé.
View attachment 44988
View attachment 44989
Cảm ơn chủ tịch cs

Cho.minh.hoi.mai.đanh.gai.đăc.biêt.phai.ko..hay.chi.hơi.môi.gai.bay.co.ai.năm.ro.chi.dum.xin.cam.ơn
Chủ tịch ơi có phải nuôi ko hay là khung mấy ngày em thấy ngày 7/7 và 9/7 giải nhất và đăc biệt đều có 0 nhưng ko ăn xin chủ tịch cho lời khuyên

Chủ tịch ơi có phải nuôi ko hay là khung mấy ngày em thấy ngày 7/7 và 9/7 giải nhất và đăc biệt đều có 0 nhưng ko ăn xin chủ tịch cho lời khuyên
Ý của ct là 2 ngày sát nhau. Còn bạn hiểu sai rồi

Chúc chủ tich và cả nhả chiến thắng! Cảm ơn chủ tich!

Mai 13/7 có luôn chủ tich chia sẻ mai bệt 90-70 em chưa chơi đề g7 mai chắc có chén cảm ơn chủ tich! Đuôi 0

Cầu này không cần nuôi nhé, được ăn thì chõm, ko được thì nghỉ thôi ae, nuôi đau đầu, lại vốn bé thì ko ổn.

Cầu này không cần nuôi nhé, được ăn thì chõm, ko được thì nghỉ thôi ae, nuôi đau đầu, lại vốn bé thì ko ổn.
Hum nay cũng có dạng như thế mai mình vẫn cứ cào đít 0 10s chủ tịch nhỉ

Khiến cho sổ đỏ, xe sang
....

View attachment 44988
View attachment 44989
Ct ơi ngày 7/7 hôm sau ra 83 .ngày 9/7 hôm sau ra 69 .giải 7 của hai ngày này là đầu 0 . Sao ct bảo chưa gẫy nhỉ . Mình có xem nhầm gì k .ai giải thích hộ nhé cảm ơn