Cầu MB - CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE ) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE )

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
BAN VAO TET LAI NEU NHU BAN CAM THAY SAI MINH CUNG BAT CAU DO MINH VUA AN CON DE 96 HOM TRUOC CUNG BAT CAU DO LAM CHAM
Tuần trc là tâm càng ngày thứ 7 là 1 và tâm càng ngày chủ nhật là 3 đúng chưa bạn : 1+3=4 đúng chưa thì tuần kế tiếp đánh chạm 4 và chạm 9 . Thì thứ 2 đề về 45 ăn chạm 4 luôn và ngay . Bạn tets lại đi nhé 75 tuần nay chưa gãy

BAN VAO TET LAI NEU NHU BAN CAM THAY SAI MINH CUNG BAT CAU DO MINH VUA AN CON DE 96 HOM TRUOC CUNG BAT CAU DO LAM CHAM
Bạn bắt kiểu như mình k ??? Hay bạn bắt kiểu khác . Bạn phải đọc kỹ bài mình cs nhé bạn

Tuần trc là tâm càng ngày thứ 7 là 1 và tâm càng ngày chủ nhật là 3 đúng chưa bạn : 1+3=4 đúng chưa thì tuần kế tiếp đánh chạm 4 và chạm 9 . Thì thứ 2 đề về 45 ăn chạm 4 luôn và ngay . Bạn tets lại đi nhé 75 tuần nay chưa gãy
DUNG VAY BAN THU 2 MINH CHEN 45 ,THU 3 CHEN 96 HOM QUA MINH BI DOT XUAT NEN KO KIP CHOT

DUNG VAY BAN THU 2 MINH CHEN 45 ,THU 3 CHEN 96 HOM QUA MINH BI DOT XUAT NEN KO KIP CHOT

Bạn bảo bạn bắt ở đấy mà k biết ăn bao nhiêu tuần à ??? Có cần mình nói từ 1/1/2018 đến giờ cho không hả bạn . 106 tuần gãy 1 tuần vào khoảng giữa 2018 bạn nhé

mới 3 ngày đầu tuần thì ăn cả 3 ngày rồi, cầu hay nhưng tuần này 4 ngày còn lại coi như bỏ, ai dám chơi nữa :(

MINH CHI LAY CHAM THOI BAN AP DUNG CAU NGAY VA THANG VA NAM EP THEO TONG BAN AH
Tôi ạ bạn . Bạn bảo bạn chơi ở đấy mà tôi hỏi bạn trả lời ấp úng vậy cầu mình chơi mình phải biết ăn ntn thì mình mới chơi chứ . Tôi cũng lấy chạm chứ tôi lấy gì ???

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
Cầu chạm tuần đẹp (tổng-bóng của tâm càng đbt7-cn với nhau). Xin cám ơn hạ sỹ!

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
Cảm ơn ct

Tôi ạ bạn . Bạn bảo bạn chơi ở đấy mà tôi hỏi bạn trả lời ấp úng vậy cầu mình chơi mình phải biết ăn ntn thì mình mới chơi chứ . Tôi cũng lấy chạm chứ tôi lấy gì ???
BAN KO DOC KY AH

CHI LAM CHAM TU DO RA EP TONG CUA MINH DANG CHAY BAN HIEU CHU

BAN SOI CAU THI PHAI SOI TONG THE

VI DU ,,, BANG TUAN ,,BANG THANG ,,BANG NAM,,CAU NGAY TREN MAT 27 GIAI THI XUAT XAC SE CAO

Bạn cho mình hỏi ăn 1 lần nghỉ hay đánh hết tuần vậy ct.mong chỉ giáo