Cầu MB - Cầu đề 2 chạm đánh theo ngày ae tham khảo, ăn cũng thông liên tục rồi.Lấy 3 con cuối giải nhất cộng lại ta được1chạm và lấy bóng dương làmchạm thứ 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 2 chạm đánh theo ngày ae tham khảo, ăn cũng thông liên tục rồi.Lấy 3 con cuối giải nhất cộng lại ta được1chạm và lấy bóng dương làmchạm thứ 2

kêt hop voi câu nhu thê nay nữa, con đâu giaidb + con cuối giaidb = an cham
con :70447 lây 7+7= 14 , co cham 4,9 kêt hop voi tông 3 con cuôi giai1 la 3,8 .
ta co :4,9 ep voi 3,8 ra con 93 hôm nay.
câu nay an đuoc nay la 2 tay

Ví dụ ngày 7/5/2021.
Giải nhất : 30887
(8+8+7=13) ta có chạm 3-8 đánh ngày hôm sau.
Ngày 8/5/2021 ta ăn được chạm 3(((26493))₫
B ơi mình ko hiểu cầu b có thể lên số hay vẽ cầu lên để mình hiểu hơn ko ạ! Cám ơn b nhiều

B ơi mình ko hiểu cầu b có thể lên số hay vẽ cầu lên để mình hiểu hơn ko ạ! Cám ơn b nhiều
cai nay ko phai vẽ, lây 3 con cuôi giai1 , công lai voi nhau . đuoc bao nhiêu lây con hang đon vi la cham , va bóng nua lam 2 cham. 8+8+7 = 23, lây 3 lam 1 cham , thêm bóng 8 la choi 2 cham 3,8 nay an con 93 cham 3.

Cầu này cá nhân mình nghi mai gẫy thay vào = cầu tổng con đầu + con cuối gđb ăn chạm

Cầu này cá nhân mình nghi mai gẫy thay vào = cầu tổng con đầu + con cuối gđb ăn chạm
Toàn nói cầu người khác gãy xong bảo cầu này đẹp hơn , cầu ào trùng ý thì kêu đẹp , đúng là tự cao

Thực ra của ai k quan trọng. Quan trọng là người biết ng ta up trên chia sẻ cho ae những ng k biết để lấy kinh nghiệm là tuyệt vời rồi bác.
Biết mà ko chia sẽ cho ae để một chắc dùng là không được rồi bác hè,????