Cầu MB - Cầu đề 2 chạm khung 4 ngày (từ t4 đến t7) ăn 9 tháng? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 2 chạm khung 4 ngày (từ t4 đến t7) ăn 9 tháng?

Ace lấy tổng đề của ngày thứ 3 và bóng dương của nó làm 2 chạm được 36s nuôi khung 4 ngày nhé. Vạn sự tùy duyên.
Cho e hỏi tý lấy tổng 2 số cuối cùng đb hay công cả ạ

Mình thấy hay gây câu liên tục ko ơn lam

Không cầu này của bạn ý cs ở Anh ạ chạy từ 04/06/2019 e vừa tets rồi anh ạ
thêm 1 pp chơi..a cũng sắp tổng hợp xong tất cả các pp rồi..a nghĩ nó ko phải cầu nên ko sợ gẫy ..thằng đồng sắp tiêu rồi..nó giống như mảnh khăn tắm nhỏ che chắn trước gió đại dương thôi..che đít thì hở chim...haaaaa

thêm 1 pp chơi..a cũng sắp tổng hợp xong tất cả các pp rồi..a nghĩ nó ko phải cầu nên ko sợ gẫy ..thằng đồng sắp tiêu rồi..nó giống như mảnh khăn tắm nhỏ che chắn trước gió đại dương thôi..che đít thì hở chim...haaaaa
Vầng ạ .

Lúc nào a tổng hợp xong a chơi thử vài ba tuần xong a cs anh ạ để ae mình làm chuột bạch đã

Lúc nào a tổng hợp xong a chơi thử vài ba tuần xong a cs anh ạ để ae mình làm chuột bạch đã
a đen ..nghỉ và chơi nhẹ nhàng hết tuần cho vui...hề hề...sang tuần chiến big bet luôn..sẽ đủ pp chơi kín tuần