27 Lô Bet - Cầu đề 27 lobet ghép dàn 64s tỉ lệ ăn cao cho anh em tham khảo! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cầu đề 27 lobet ghép dàn 64s tỉ lệ ăn cao cho anh em tham khảo!

Bạn vào thẳng đề đuôi nhập đơn cược 2d ghép số á bạn,ấn hàng đơn vị 8 số hàng chục 8số là được!
Cũng đc mấy tay. Nhưng vào to là gãy. Nên nhi nhỏ nó cho xơi. Mà gãy nó gẫy liên tục. Có thể khi gãy lại bắt chạm vài tay.

Bọn này nó như cài não mình. Khi nó không muốn cho ăn mình đánh cái gì nó biết cái đó. Nên khi khát máu là dễ bị khô máu ngay người ae ạ.

Bọn này nó như cài não mình. Khi nó không muốn cho ăn mình đánh cái gì nó biết cái đó. Nên khi khát máu là dễ bị khô máu ngay người ae ạ.
tôi thì thấy khả năng bọn nó cân bảng bác ạ,ví dụ 1 con đánh quá nhiều nó sẽ ko bao giờ ra,vì bao người chơi mà,nhưng nói chung thì mình chơi là bọn nó thắng rồi.vì đa phần thấy mất nhiều hơn dc.chưa thấy cái cầu nào thằng dc bọn đầu sắt.

Cầu rất đơn giản:
Ta chọn số đầu và số cuối của giải đặc biệt ,rồi bỏ 2số đó,còn 8 số ghép đầu đuôi là ra dàn 64s.nếu mà số đầu và số cuối trùng nhau thì ta lấy bóng bát quái của nó rồi bỏ đi.
VD: 14567-ta bỏ 1-7,còn lại 8 số :02345689
VD hai số cuối và đầu trùng nhau:27662 thì ta bỏ 2 và bóng bát quái là 8,còn lại 8 số ghép dàn
Còn anh em muốn chắc ăn thì căn tay trước gãy rồi hẵng vào !
Chúc cả nhà may mắn ??
Cám ơn bạn đã cs

Cầu kèo may mắn cho ae quá tuyệt vời

Cầu đơn giản hiệu quả là dc bác