Cầu MB - CẦU ĐỀ 4~16s MAX CHƠI TUẦN CHÉN 2~4,5 NHÁY TÙY DUYÊN, TÙY HỨNG CỦA TK *** ĐỒNG (^_^) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 4~16s MAX CHƠI TUẦN CHÉN 2~4,5 NHÁY TÙY DUYÊN, TÙY HỨNG CỦA TK *** ĐỒNG (^_^)

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
P

phamtuyen1

Guest
Đã check ~300 ngày trở lại đây và có gãy 4 Khung!
Tuần này đã CHÉN 3 phát ăn thẳng mặt BT. Còn CHẠM thì chưa GÃY bao giờ vì Min là 1 chạm & Max là 5 chạm (đm 5 chạm mà lòn đồng còn né đc thì gãy cũng xứng đáng kakaka).
Đảm bảo AE nhìn vào cái là Hiểu luôn nên cũng đừng hỏi nhiều mà tập trung Like nha nha :LOL: :LOL: :LOL: :LOL: cảm thấy hơi xấu hổ vkl khi câuLike!
Cầu này AE cứ yên tâm nó còn tiếp tục chạy, chỉ nghỉ mấy ngày TẾT CHINA thôi, ko sợ đồng bẻ đâu nên cứ châm cứu, kiếm vốn và lao vào nhé.( Những cầu mình cs chưa bh sợ tk lòn đồng nó bẻ, đơn giản vì nó cũng chả có time để bẻ mấy cái cầu lởm này :ROFLMAO:)
Goodluck to All and Never give-up!
Regards,!
7425

Tuần này đã CHÉN 3 phát ăn thẳng mặt BT. Còn CHẠM thì chưa GÃY bao giờ vì Min là 1 chạm & Max là 5 chạm (đm 5 chạm mà lòn đồng còn né đc thì gãy cũng xứng đáng kakaka).
Đảm bảo AE nhìn vào cái là Hiểu luôn nên cũng đừng hỏi nhiều mà tập trung Like nha nha :LOL: :LOL: :LOL: :LOL: cảm thấy hơi xấu hổ vkl khi câuLike!
Cầu này AE cứ yên tâm nó còn tiếp tục chạy, chỉ nghỉ mấy ngày TẾT CHINA thôi, ko sợ đồng bẻ đâu nên cứ châm cứu, kiếm vốn và lao vào nhé.( Những cầu mình cs chưa bh sợ tk lòn đồng nó bẻ, đơn giản vì nó cũng chả có time để bẻ mấy cái cầu lởm này :ROFLMAO:)
Regards,!
View attachment 7425
Cam on anh da chia se.anh cho em hoi chut a.?nay cham 1,8 phai ko a.?

Chưa hiểu lắm, có phải ghép vòng Giải nhất ngày chủ nhật kg bạn

Thực ra BẢN CHẤT của cái Cầu này là bộ số GHÉP từ G.1 đó bạn ah!
Cụ thể ntn nhé CN ngày 13/10 G1 là: 81461 >>> Ta GHÉP các số đc như sau: 81,84,86,18,11,14,16,46,41,61 thì đã Chén đc 3 em là: 11 41 61
Còn CHẠM thì trong tuần có 4 Chạm là 8 1 4 6 mà CHẠM 1 4 6 đã ra rồi nên chỉ còn CHẠM 8 là đang NỢ , mà đã NỢ là phải trả huống chi Nợ này là Nợ Blood, nên ko sớm thì muộn trong tuần này ku Đồng phải trả cho ae ta thôi.
Kết hợp các kiểu cá nhân đang kết CHẠM 8 và Nghiêng luôn về ĐẦU 8, ae nào trùng máu và kết thì xuống xác. Lên núi làm Sơn tặc hay ra Biển làm Hải tặc thì đều là Hảo hớn cả mà :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:

Cụ thể ntn nhé CN ngày 13/10 G1 là: 81461 >>> Ta GHÉP các số đc như sau: 81,84,86,18,11,14,16,46,41,61 thì đã Chén đc 3 em là: 11 41 61
Còn CHẠM thì trong tuần có 4 Chạm là 8 1 4 6 mà CHẠM 1 4 6 đã ra rồi nên chỉ còn CHẠM 8 là đang NỢ , mà đã NỢ là phải trả huống chi Nợ này là Nợ Blood, nên ko sớm thì muộn trong tuần này ku Đồng phải trả cho ae ta thôi.
Kết hợp các kiểu cá nhân đang kết CHẠM 8 và Nghiêng luôn về ĐẦU 8, ae nào trùng máu và kết thì xuống xác. Lên núi làm Sơn tặc hay ra Biển làm Hải tặc thì đều là Hảo hớn cả mà :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:
Hôm nay e cũng kết chạm 1. 8 nghỉ hôm nay về đầu 1

Regards,!
View attachment 7425
Cầu này là cứ lấy giải nhất của chủ nhật xong ghép vòng rồi nuôi cả tuần hả bác

Bác để ý dạo này hay lấy đít của giả đặc biệt hôm trước xong làm đầu hoặc làm đít hôm sau lắm .. nguyên tuần trước toàn lấy đít làm đầu thôi mấy tuần trước cũng có
Hi tất cả đều có thể xảy ra bạn ah! Loại trừ có rồi nhưng vẫn cần đến Xuân Tóc Đỏ phò trợ nữa nhé :giggle: ?

Nghe có vẻ vô lý nhưng nó đầy thuyết phục !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: