Cầu MB - Cầu đề 4 cham húp quanh năm suốt tháng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 4 cham húp quanh năm suốt tháng

Xịt thông 3 ngày thì vốn hơi to, trường hợp trùng số thì lấy số khác thay ntn để dc 4 chạm

Xịt thông 3 ngày thì vốn hơi to, trường hợp trùng số thì lấy số khác thay ntn để dc 4 chạm
Trong trường hợp trung số nhiều thì lấy bóng của chính số đó , mình vd cụ thể ntn nhé tâm càng th2 tuần này báo chạm 0 +thêm bóng của 0ta đc 2cham , tâm càng của thứ 7va CN là số 7 , ace lấy bóng của 7la 2vay mình sẽ có 4 chạm. Ace tets lại xem nhé hợp số kết cầu thì vào tiền , chúc ace may mắn nhé

Sáng nay e đã tìm đc nhà tài trợ , e xin đc 12000₫ có lẽ, e dại lại rút hết về tk cá nhân 3 phần , còn để lại 1phần đi cấy, lên giờ con còn có 35đ , buồn quá ACe ơi , thôi để tôi sau 18h30e lại úp lên cho Ace xem nhé ?????

Đính kèm

Sáng nay e đã tìm đc nhà tài trợ , e xin đc 12000₫ có lẽ, e dại lại rút hết về tk cá nhân 3 phần , còn để lại 1phần đi cấy, lên giờ con còn có 35đ , buồn quá ACe ơi , thôi để tôi sau 18h30e lại úp lên cho Ace xem nhé ?????
Hup k ta

Đính kèm

Thứ 2 , ngày 23/8/2021 , kính thưa ACE nay e xin kết lại hợp cầu của một cao thủ nào đó đã chia sẻ rồi , e nhắc lại để ace nhớ câu và bám vào để về bờ , ace lấy con tâm càng giải đặc biệt """"thứ 2, + thêm bóng """"và tâm càng của giải đặc biệt th7 chủ nhật tuần trước chơi cho tuần sau , như vậy ta có 4cham =64s , có tuần chén Full luôn đấy a , tuần này. Cầu đang báo chạm 0517 , chúc ace may mắn và rực rỡ nhé ???View attachment 141710
Hay quá bác

Cảm ơn bác đã chia sẻ cầu này đánh ngày à
Cầu này chơi cả tuần , ace ơi mình thua thì thua rồi , ko gỡ phát một đc đâu , thôi chén ít những mà đều , ngày làm 350k thôi còn hơn là mất trắng, chúc ace may mắn và rực rỡ nhé

Cầu này chơi cả tuần , ace ơi mình thua thì thua rồi , ko gỡ phát một đc đâu , thôi chén ít những mà đều , ngày làm 350k thôi còn hơn là mất trắng, chúc ace may mắn và rực rỡ nhé
350k bằng ngày cong rồi đó

350k bằng ngày cong rồi đó
Chuẩn đấy 350k bằng ngày công lao động rồi , các Ct cao thủ cũng phải chơi dàn 64s , nói gì ace chúng ta , nếu kết song thủ thì vụt to tay một tí , những mà phải nhớ kỹ là ko đc bỏ qua đàn 64,&dan 36s

Chuẩn đấy 350k bằng ngày công lao động rồi , các Ct cao thủ cũng phải chơi dàn 64s , nói gì ace chúng ta , nếu kết song thủ thì vụt to tay một tí , những mà phải nhớ kỹ là ko đc bỏ qua đàn 64,&dan 36s
sau bao lần mất tien ngu tui đã rut ra kinh nghiệm ví dụ kết 10 con k nên vã mc 200k
ma chơi 64s hoặc 52s xong 10 con kết ké thêm ty tiền là hợp lí hơn k nên vã hết vào 10 con

sau bao lần mất tien ngu tui đã rut ra kinh nghiệm ví dụ kết 10 con k nên vã mc 200k
ma chơi 64s hoặc 52s xong 10 con kết ké thêm ty tiền là hợp lí hơn k nên vã hết vào 10 con
Chuẩn rồi đấy ạ, vd dan 64,s hoặc dan 36s ace e tìm đc tu thủ đề , Ace vứt to hơn 1ti xíu