Cầu MB - ?CẦU ĐỀ:4 SỐ ĐANG ĂN THÔNG?? | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB ?CẦU ĐỀ:4 SỐ ĐANG ĂN THÔNG??

• Thread starter trinh2726
  • Ngày gửi
Mình chưa hiểu bạn cs cầu kéo ,mong bạn nói rõ hon

?CẦU ĐỀ 4 SỐ ĐANG THÔNG
HIỆN TẠI CẦU ĐỀ : 4 SỐ NÀY ĐANG ĂN THÔNG ĐƯỢC 3 TUẦN ! THƯỜNG THÌ NHỮNG CẦU ÍT SỐ MỚi ĂN ANH EM CÓ THỂ THAM KHẢO CHƠI ĐƯỢC NHÉ !

Hy Vọng Cầu ĐỀ, 4 Số. Này Còn Chạy Để Tôi, Và Tất Cã Các Anh Em ! Rực Rỡ !
Anh Chị Em Nào thích Thì Like , CHẤM BÀI NHÉ Cũng như Tiếp Thêm Động Lực Cho Tôi có thể đồng hành cùng Anh Chị Em Nhé ! Tôi sẽ Lên Cầu Cho Anh Chị Em trước 16h:?

ĐĂNG CẦU TOPIC✔ NàyLuôn Nhé ANH CHỊ EM !
Tham Khảo Trùng Kết Thì Chơi Nhé !

MỖi CON SỐ,MỖI CẦU KÈO ĐỀU LÀ HÌNH THỨC THAM KHẢO VÀ DĨ NHIÊN SẼ KHÔNG CÓ
100%! NHỮNG CON SỐ ĐÔI KHI CÒN PHỤ THUỘC VÀO: MAY MẮN
Cầu kèo là tham khảo , quyết định là do mình , chia sẻ là đoàn kết, thắng lô mục tiêu !

Vạn Sự Tuỳ Duyên !

??HÃY CHƠI TRƯỚC KHI QUÁ MUỘN❌??

?@trinh2726 : VÔ DANH

Nếu Bạn Là Chiếc Thuyền Ngoài Khơi Xa,
Tôi Nguyện Làm Bến Đỗ Mỗi Khi Bạn Cập Bến !
hóng chủ tịch

Cây cầu này đã đến năm thứ 3 rồi. Ae k chịu khó đọc cứ đi hỏi, có ng còn trách 3 năm k chia sẻ. Cứ đem cho cá thì đến bao giờ mới câu đc. Cầu này chủ thớt đã cs rồi. Lấy con đề ngày thứ 2 làm bộ chơi cho tuần sau.

Cây cầu này đã đến năm thứ 3 rồi. Ae k chịu khó đọc cứ đi hỏi, có ng còn trách 3 năm k chia sẻ. Cứ đem cho cá thì đến bao giờ mới câu đc. Cầu này chủ thớt đã cs rồi. Lấy con đề ngày thứ 2 làm bộ chơi cho tuần sau.
Mjh k biết lấy con nào bạn

Cầu Đây Nhé Anh Em Ơi ! Có Thể Tham Khảo ! Tôi Bận Một Chút việc ! Tôi không thể Lên hướng Dẫn Cho Anh Em Cánh Cầu Chạy ! Anh Em Thông Cảm Tối Tôi lên Topic ! Hướng dẫn nhé ! Cầu Này cũng Bắt Bóng !
Hiện tại mới ăn được 3 Tuần !
Cầu Đánh cho tuần Này luôn nhé !

View attachment 9302
Đây nhé

Ảo ghê! Hôm nay về 93 là sự trùng hợp chứ ko p cầu này đâu nhưng ae nào ko tex cầu lại vớ ...kkk!

Ảo ghê! Hôm nay về 93 là sự trùng hợp chứ ko p cầu này đâu nhưng ae nào ko tex cầu lại vớ ...kkk!
Ông này mất tích diễn đàn mấy năm, về làm video chia sẻ cầu. Cộng với mở nhóm Zalo thu phí 4tr theo mãi mãi. Do ít người vào nhóm giờ rút xuống 3tr

?CẦU ĐỀ 4 SỐ ĐANG THÔNG
HIỆN TẠI CẦU ĐỀ : 4 SỐ NÀY ĐANG ĂN THÔNG ĐƯỢC 3 TUẦN ! THƯỜNG THÌ NHỮNG CẦU ÍT SỐ MỚi ĂN ANH EM CÓ THỂ THAM KHẢO CHƠI ĐƯỢC NHÉ !

Hy Vọng Cầu ĐỀ, 4 Số. Này Còn Chạy Để Tôi, Và Tất Cã Các Anh Em ! Rực Rỡ !
Anh Chị Em Nào thích Thì Like , CHẤM BÀI NHÉ Cũng như Tiếp Thêm Động Lực Cho Tôi có thể đồng hành cùng Anh Chị Em Nhé ! Tôi sẽ Lên Cầu Cho Anh Chị Em trước 16h:?

ĐĂNG CẦU TOPIC✔ NàyLuôn Nhé ANH CHỊ EM !
Tham Khảo Trùng Kết Thì Chơi Nhé !

MỖi CON SỐ,MỖI CẦU KÈO ĐỀU LÀ HÌNH THỨC THAM KHẢO VÀ DĨ NHIÊN SẼ KHÔNG CÓ
100%! NHỮNG CON SỐ ĐÔI KHI CÒN PHỤ THUỘC VÀO: MAY MẮN
Cầu kèo là tham khảo , quyết định là do mình , chia sẻ là đoàn kết, thắng lô mục tiêu !

Vạn Sự Tuỳ Duyên !

??HÃY CHƠI TRƯỚC KHI QUÁ MUỘN❌??

?@trinh2726 : VÔ DANH

Nếu Bạn Là Chiếc Thuyền Ngoài Khơi Xa,
Tôi Nguyện Làm Bến Đỗ Mỗi Khi Bạn Cập Bến !
Hóng bác