Cầu MB - Cầu đề 48s: | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 48s:

caocuong8a

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
18
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Cầu 48s ACE Tham khảo nuôi trong tuần từ T3 -> T2 tuần sau " ăn rồi vẫn ra tiếp: Ta lấy G5.3 ngày thứ 2 hàng tuần cộng lại được số nào lấy số đó và bóng dương làm 2 chạm và 2 tổng ta được dàn 48s.
VD: Giải 5.3 Ngày 9/3/2020:
7209 cộng lại -> 7+2+0+9 = 18
Vậy ta có chạm 8,3 và tổng 8,3.

Đính kèm

Cầu 48s ACE Tham khảo nuôi trong tuần từ T3 -> T2 tuần sau " ăn rồi vẫn ra tiếp: Ta lấy G5.3 ngày thứ 2 hàng tuần cộng lại được số nào lấy số đó và bóng dương làm 2 chạm và 2 tổng ta được dàn 48s.
VD: Giải 5.3 Ngày 9/3/2020:
7209 cộng lại -> 7+2+0+9 = 18
Vậy ta có chạm 8,3 và tổng 8,3.
48s mà nuôi thì có vẻ vốn phải căng, mà đầu phải lạnh lắm mới theo đc. Chẳng may gãy khung thì ... ko dám nghĩ hihi. Cảm ơn bác cs cầu

Từ 01 đến 39, dàn 40s trong 3 ngày tới sẽ nổ, ngắn gọn thế thôi, và muốn vào bờ an toàn,lấy dàn 64s cố định 3 miền lọc từ loto bet của a phan bảo, ngày nào cũng phang miền bắc thôi,ko cần chão, đánh từ giờ đến cuối tháng cam kết ae sẽ có lãi

Từ 01 đến 39, dàn 40s trong 3 ngày tới sẽ nổ, ngắn gọn thế thôi, và muốn vào bờ an toàn,lấy dàn 64s cố định 3 miền lọc từ loto bet của a phan bảo, ngày nào cũng phang miền bắc thôi,ko cần chão, đánh từ giờ đến cuối tháng cam kết ae sẽ có lãi
Dàn a PB toang 2 ngày r. Mới gãy xong ăn dc 1 ngày lại gãy. K biết hnay thế nào bác ạ.

Dàn a PB toang 2 ngày r. Mới gãy xong ăn dc 1 ngày lại gãy. K biết hnay thế nào bác ạ.
Nếu đã tin tưởng cao thủ để theo thì cứ theo đến cùng kể cả là “ hi sinh “ bác ạ. Cao thủ cũng là người cũng có lúc gãy chứ nhưng bình quân của thánh tỉ lệ gãy sẽ thấp nhất. Lên ae cứ yên tâm theo suy nghĩ nhiều làm chi, cao thủ còn nghĩ nhiều gấp bội mình. Sự tin tưởng càng lớn thì trách nhiệm áp lực càng cao.