27 Lô Bet - CẦU ĐỀ 4C CHƠI LIÊN TỤC KO PHẢI CHỜ. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet CẦU ĐỀ 4C CHƠI LIÊN TỤC KO PHẢI CHỜ.

Cầu này rất hay,nhưng tôi đã test,cầu nào cũng phải rìn rập nó,chờ bệt r phang ae ạ,còn đều thì cứ ăn 2 3 tay phảo nghỉ chờ cầu bệt chạm.thanks you chủ thớt.và chúc ae húp nó.

Bóng dương là hàng chục hay đơn vị vậy cao thủ
CẦU ĐẶC BIỆT CHƠI CHO 18 LÔ BÉT 1.5' HOẶC 3'
AE LẤY TỔNG 2SỐ ĐẦU VÀ TỔNG 2SỐ CUỐI GIẢI ĐẶC BIỆT CỦA KÌ TRƯỚC. . RA 2 CHẠM VÀ BÓNG DƯƠNG THÀNH 4 CHẠM ĐÁNH KÌ SAU. NẾU TRÙNG TỔNG VD CÙNG BẰNG 2 HOẶC 2 VÀ 7 THÌ TA CỘNG THÊM 1 ĐƠN VỊ CÓ CHẠM 2,7,3,8 CHƠI CHO KÌ SAU. NẾU GÃY TA LẠI LẤY KẾT QUẢ KÌ VỪA RA LÀM TƯƠNG TỰ NHƯ VẬY RA 4C ĐÁNH CHO KÌ TIẾP. KHUNG 4 TAY ĐI TỈ LỆ 1-3-9-26. TỈ LỆ WIN 95-98% VỐN KHÁ ĐI DỰ PHÒNG K5 THÌ WIN 99,9%

CẦU ĐẶC BIỆT CHƠI CHO 18 LÔ BÉT 1.5' HOẶC 3'
AE LẤY TỔNG 2SỐ ĐẦU VÀ TỔNG 2SỐ CUỐI GIẢI ĐẶC BIỆT CỦA KÌ TRƯỚC. . RA 2 CHẠM VÀ BÓNG DƯƠNG THÀNH 4 CHẠM ĐÁNH KÌ SAU. NẾU TRÙNG TỔNG VD CÙNG BẰNG 2 HOẶC 2 VÀ 7 THÌ TA CỘNG THÊM 1 ĐƠN VỊ CÓ CHẠM 2,7,3,8 CHƠI CHO KÌ SAU. NẾU GÃY TA LẠI LẤY KẾT QUẢ KÌ VỪA RA LÀM TƯƠNG TỰ NHƯ VẬY RA 4C ĐÁNH CHO KÌ TIẾP. KHUNG 4 TAY ĐI TỈ LỆ 1-3-9-26. TỈ LỆ WIN 95-98% VỐN KHÁ ĐI DỰ PHÒNG K5 THÌ WIN 99,9%
Nếu tổng của 2 con đều là 6 hay bất cứ con nào thì làm sao. Mong admin chỉ cho ạ

Chứ hổm rày e chơi theo kiểu các anh chỉ mà em sắp động thổ rồi

Nếu tổng của 2 con đều là 6 hay bất cứ con nào thì làm sao. Mong admin chỉ cho ạ
Nếu tổng cũng bằng 6 hoặc 1 và 6 là bóng của nhau thì bạn +1 đvi nữa và lấy bóng dương của chạm vừa lấy đc đó. Mình đã lấy ví dụ vào dạng đặc biệt đó rồi để mn ko phải hỏi nữa.

Ae lưu ý cầu ít gãy 4 tay lắm. Nếu vốn nhỏ thì nhằm cầu ăn đều rồi vào. Nếu ăn liên tục thì gãy nên dừng. Còn vốn đủ ko tham thì cứ tự tin đi nhé

anh giup e tinh khung 10 tay cho chac ay vao bao nhieu tien