Cầu MB - CẦU ĐỀ 8 SỐ CHAY THÔNG SUỐT CẢ TUẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vẫn phải chờ nốt ngày mai nữa mới thấy được qui luật của cầu này CT nhỉ. Mai chấp nhận đánh to số vậy
BẠN CHOI 2 NẤC CHO MÌNH, VÂNG TRÊN LAM ĐẦU ĐÁNH 100K CHẲNG HẠN, LỘN LẠI CHOI 50 K VI CẦU NÓ ĐÊU 1 HÔM RÔI NÓ LẠI CHẠY NHƯ CŨ THI SAO, NHIỀU CÂU NHƯ VẬY MÀ

Mai bác lại chia sẻ dàn ít số nhé nay e ghép chuẩn 3d4d mà dàn xịt
SAO KO ĐANH CẢ DAN 64 VÀ 48 CUA MINH NAY CHEN HẾT MÀ, TRONG BÁT CHỐT MINH ĐANG VÀ BÊN HẠ DAN 64 SÔ CUNG ĐĂNG ĐÓ

BẠN CHOI 2 NẤC CHO MÌNH, VÂNG TRÊN LAM ĐẦU ĐÁNH 100K CHẲNG HẠN, LỘN LẠI CHOI 50 K VI CẦU NÓ ĐÊU 1 HÔM RÔI NÓ LẠI CHẠY NHƯ CŨ THI SAO, NHIỀU CÂU NHƯ VẬY MÀ
theo cầu thì mai là : 6-0=6 lấy thêm bóng là 1 . Ta có 1-6 ghép với 02386
10-12-13-18-16 và 60-62-63-68-66
đúng k bác ?

bạn đanh hết 28 sô nay cho tôi nếu ko hiểu
cầu 1 = 8 số
14,41,45,54,46,64,47,74,
cầu 2 = 20 số
10,12,13,14,15,50,52,53,54,55,60,62,63,64,65,70,72,73,74,75
tổng 28 số trùng 4 số là:
14,54.64.74
4 con trùng anh nên đanh to tiền lên nhé
Đề về 36 ,trong dàn có 36 đâu mà hup bác ơi

Đề về 36 ,trong dàn có 36 đâu mà hup bác ơi
ĐÚNG RỒI BẠN, ĐÓ LÀ CÂU NÀY MINH CHIA SẺ, CÒN HÚP LÀ DÀN 64 VÀ 48 TRONG BÁT CHỐT VÀ MỤC - CÁCH HẠ DÀN 64 SỐ BẤT BẠI, MÌNH CHIA SẺ TRONG ĐÓ

VỪA VỚI VẼ DC CẦU ĐỀ SONG THỦ CHO AE XONG, NHÌN RA CẦU TRONG 5 P THÔI, MÀ ĐỂ VẼ VÀ CHÚ THÍCH TRONG HÌNH ẢNH CHO AE LÀM SAO HIỂU DC MẤT 5 TIẾNG ĐỒNG HỒ VẼ ĐI VẼ LẠI SỬA ĐI SỬA LẠI, NHUNG DU SAO CŨNG THANH CÔNG RỒI, CHIÊU MAI AE SẼ DC THƯỞNG THỨC CẦU SONG THỦ ĐỀ NHÉ, MÌNH KO CHIA SẺ NGAY SỢ HÈM NÓ LẠI ĐỨT, NÊN 4H CHIỀU MAI MINH SẼ CHIA SẺ!

VỪA VỚI VẼ DC CẦU ĐỀ SONG THỦ CHO AE XONG, NHÌN RA CẦU TRONG 5 P THÔI, MÀ ĐỂ VẼ VÀ CHÚ THÍCH TRONG HÌNH ẢNH CHO AE LÀM SAO HIỂU DC MẤT 5 TIẾNG ĐỒNG HỒ VẼ ĐI VẼ LẠI SỬA ĐI SỬA LẠI, NHUNG DU SAO CŨNG THANH CÔNG RỒI, CHIÊU MAI AE SẼ DC THƯỞNG THỨC CẦU SONG THỦ ĐỀ NHÉ, MÌNH KO CHIA SẺ NGAY SỢ HÈM NÓ LẠI ĐỨT, NÊN 4H CHIỀU MAI MINH SẼ CHIA SẺ!
Bác rất tuyệt vời

Bạn chia sẻ ở đây chứ hay trên bát chốt,cả 2 cho mn dễ tìm bạn ak

Tuyệt vời

H MỚI XONG AE À, MINH H MƠI ĐI NGỦ ĐÂY, AE ĐÓN CHỜ CẦU SONG THỦ ĐỀ VÀ ST 3 CÀNG VÀ BT 4 CÀNG ANH NHÉ, 16H CHIỀU MAI MINH NGỦ DẠY MÌNH SẼ ĐĂNG
Sao mình bấm theo dõi mà bận đăng k báo nhỉ???,?

Mai ca bạn có giàn ít số dánh mn mt ko cho mình với cứ láy gían 84 số ghép 6 cqng mà ko ăn dc toàn xịt cang

Ae luc nào Ko theo dõi dc thì vào topic hạ dan 64 số bất bại để lấy dàn nhé

Mai ca bạn có giàn ít số dánh mn mt ko cho mình với cứ láy gían 84 số ghép 6 cqng mà ko ăn dc toàn xịt cang
Từ đêm qua đên h minh chưa ngu dc tí nào, uống lắm nước chè caffe quá, ko biết bao h ngu dậy dc đẻ lên dàn trung nam, bạn có dàn 84 số bạn hạ tổng vừa về và bóng cua nó đi, tiếp đó hạ kếp b nữa, muốn hạ tiép thì vào soi giải ngày xem tổng nào đang chạy, nhặt 2,3 tổng kết ốp vào hạ dan tiép, bạn thử tess vài mgay trước đó bằng pp trên xem sao nhé. Minh toan dan động ko có dàn cố định, Chúc bạn thành công

H MỚI XONG AE À, MINH H MƠI ĐI NGỦ ĐÂY, AE ĐÓN CHỜ CẦU SONG THỦ ĐỀ VÀ ST 3 CÀNG VÀ BT 4 CÀNG ANH NHÉ, 16H CHIỀU MAI MINH NGỦ DẠY MÌNH SẼ ĐĂNG
Chân thành cảm ơn CT đã rất tâm huyết với ace trong diễn đàn.xin kính chúc CT cùng GĐ luôn luôn mạnh khỏe và thành công trong mọi lĩnh vực ạ

Rất hóng CT.ngồi lót dép từ giờ đến 16h hóng CT lên giàn 3d và 4d để húp vợ thằng đồng.cái.hahaha.....

Trước tiên cảm ơn người ae đóng góp cây cầu rất hay.
Góp ý với người anh em cùng toàn thể các cao nhân.
Mạn phép nơi rộng cầu của người anh em như sau
Đường cầu Vạn + DV = bao nhiêu
Ta đánh dàn 48s cho Chạm tổng của kết quả cộng bên trên lại.
Thông từ chủ nhật đến ngày thứ 2 vừa rồi.
Chúc người anh em cùng toàn thể cao nhân luôn luôn may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.