Cầu MB - Cầu đề 8s 1 Tỷ % Có Anh em Nào hóng? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 8s 1 Tỷ % Có Anh em Nào hóng?

Có thể chỉ cầu ăn thông mấy tuần rồi bạn ơi

Cầu này ăn 6t rồi gãy 2t rồi giờ lại chạy 3 tuần r nhé ae

Cầu này quá đơn giản dưa vào ngày cuối tuần, chuẩn cơm mẹ nấu chưa?

Cầu sẽ k CS, 8s nuôi hết tuần cx chả mất gì bạn có thể k chơi
Đúng rồi, những gì mơ hồ sẽ không chơi. Bạn nói k mất gì, mất tiền chứ mất gì, vào đây thấy bạn đăng số thì đọc, nhưng k biết những số đó từ đâu ra, cầu chạy làm sao. Trừ những cao thủ họ chốt số, vì họ là cao thủ rồi, còn lại những người có tâm nhìn thấy cầu họ đều chia sẻ để test và tham khảo. Chứ đưa số len mình chỉ đưa độc thủ 1 con, nổ thì nổ k nổ thì thôi có sao đâu, nhưng những người đâm đầu vào chơi thì mất tiền. Ok

Đúng rồi, những gì mơ hồ sẽ không chơi. Bạn nói k mất gì, mất tiền chứ mất gì, vào đây thấy bạn đăng số thì đọc, nhưng k biết những số đó từ đâu ra, cầu chạy làm sao. Trừ những cao thủ họ chốt số, vì họ là cao thủ rồi, còn lại những người có tâm nhìn thấy cầu họ đều chia sẻ để test và tham khảo. Chứ đưa số len mình chỉ đưa độc thủ 1 con, nổ thì nổ k nổ thì thôi có sao đâu, nhưng những người đâm đầu vào chơi thì mất tiền. Ok
OK ui ui nhưng rồng nhỉ, CS để gãy mẹ cầu à k theo thì thôi đừng văn vẻ ở đây lớn giọng vs ai đây, k theo dừng ở mức độ thăm khảo lót dép hóng đợi nó ra ngồi tiếc cho vui

Lên kênh youtube của Độc cô cầu bại xem là biết ak.

20 22 27 21 23 24 26 28 nuôi hết tuần
Hoặc Ae naoc muốn OK hơn thì có thể tham khảo đánh lộn THEO CẶP ta có đàn 16s nhé
Cầu ngày thứ 7 ghép vs đầu đít các giải. Từ trên xuống

Cầu này cũng ok tuần trước ăn 90 vs 43 rồi..
Cầu đơn giản những đang ăn trở lại ae nhé

OK ui ui nhưng rồng nhỉ, CS để gãy mẹ cầu à k theo thì thôi đừng văn vẻ ở đây lớn giọng vs ai đây, k theo dừng ở mức độ thăm khảo lót dép hóng đợi nó ra ngồi tiếc cho vui
Ui trời, tưởng cầu bí mật gì. Bạn k CS tôi CS, cầu lấy con hàng vạn và hàng đơn vị giải ĐB ghép vòng sang trái của các giải nhất xuống giải 7 gồm các số hàng vạn của giải nhất, nhì, ba. Các số hàng nghìn giải 4,5.hàng trăm giải 6 và hàng chục giải 7.ghép vòng sang phải tất cả các số hàng đơn vị. Bỏ những số trùng còn lại 8 số. Ok

Ui trời, tưởng cầu bí mật gì. Bạn k CS tôi CS, cầu lấy con hàng vạn và hàng đơn vị giải ĐB ghép vòng sang trái của các giải nhất xuống giải 7 gồm các số hàng vạn của giải nhất, nhì, ba. Các số hàng nghìn giải 4,5.hàng trăm giải 6 và hàng chục giải 7.ghép vòng sang phải tất cả các số hàng đơn vị. Bỏ những số trùng còn lại 8 số. Ok
Mọi người chú ý lấy kết quả ngày thứ 7

Cam on nhung nguoi có tâm cs cầu chứ đua số len thì ai chang đưa đc

Cầu này là lấy con đầu tiên của giải db và con cuối cùng của giải đb ghép dọc suống dưới đến giải 7 con đầu thì ghép với các con đầu con đuôi thì ghép con đuôi nếu trùng thì bỏ chỉ lấy một con