Cầu MB - Cầu đề ăn kép bằng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề ăn kép bằng

Lên hóng cầu của các cao thủ Lâu nay. Hôm nay mình CS với mọi người cầu đề này chạy rất nhiều năm nay rồi. A e để ý nhé khi nao đề về bệt như con 97. Ngày hôm nay. AE nuôi kép bnag cho mình trong vong 7 ngày. Ưu tien kép bằng chẳn nhé. Năm nay ra bệt 2 lần rồi. Lần đầu bệt con 66. Ăn 55 ngày thứ 5. Lần sau bêt con 74 ăn 11 ngày thứ 2 . A em có thể tự KT lại các năm trước. Chúc mọi người mm
Cảm ơn bác đã chia sẻ!

Cảm ơn bạn đã tạo niềm tin mình cũng đang vỡ mồm vì kép!

Lên hóng cầu của các cao thủ Lâu nay. Hôm nay mình CS với mọi người cầu đề này chạy rất nhiều năm nay rồi. A e để ý nhé khi nao đề về bệt như con 97. Ngày hôm nay. AE nuôi kép bnag cho mình trong vong 7 ngày. Ưu tien kép bằng chẳn nhé. Năm nay ra bệt 2 lần rồi. Lần đầu bệt con 66. Ăn 55 ngày thứ 5. Lần sau bêt con 74 ăn 11 ngày thứ 2 . A em có thể tự KT lại các năm trước. Chúc mọi người mm
Bổ sung thêm cho a e là nuôi sát kép và kép bằng nhé như vậy chỉ đến n4 là ăn thôi
Chúc a e may mắn

Dàn bác việt486 56scó kép = rồi lo zì ?

Tháng trước kép đổ dữ quá hê hê. Tháng này may đầu tháng nổ 1 hi. Cả tháng này may dc 3 chú kép ặc tốn bao tiền của đánh cầu , dàn hự cứ lót kép , hự mà nó nổ cho đâu mất cả chục ngày ?

Bổ sung thêm cho a e là nuôi sát kép và kép bằng nhé như vậy chỉ đến n4 là ăn thôi
Chúc a e may mắn
? kép lệch nữa chứ.
Kép =, lệch, sát kép=38số hi. Có đợt 8 ngày ra tính từ đầu tuần đấy ?

Đang nuôi moiix kép bằng k đáh đan chết ặt củ tạ đây nam
? đợi thôi bác ạ kép chẵn bệt đề đít lẻ ra kép chẵn kép lẻ lót thôi . k7n tới 10/12/2019 là hết khung ko biết thế nào .

E thì sợ kép cầu báo nhiều cầu ae chia sẻ rồi.
Cái chết là kép thống kê của từng cầu phải thống kê cả 10 năm hoặc 15 năm thì mới rõ được . vì tháng ra 3 con . nên cầu tầm 1 đến 2 năm vẫn sợ tuy thông cầu ạ

? nuôi kép ko cần cầu cho nhàn các bác ạ.
1 tháng ít nhất nổ 1 con mà 1 tháng ko ra tạch tháng sau ắt phải nổ. Nuôi 1 tháng chắc ăn nhất ăn 1 lần nghỉ đạt 100% , ăn 2 lần nghỉ đạt 98 %, đợi tháng sau chơi tiếp ạ , chú ý cũng có tháng gẫy cầu về hơi trễ ạ. E nghiên cứu mãi pp ko cần cầu ạ ?

? nuôi kép ko cần cầu cho nhàn các bác ạ.
1 tháng ít nhất nổ 1 con mà 1 tháng ko ra tạch tháng sau ắt phải nổ. Nuôi 1 tháng chắc ăn nhất ăn 1 lần nghỉ đạt 100% , ăn 2 lần nghỉ đạt 98 %, đợi tháng sau chơi tiếp ạ , chú ý cũng có tháng gẫy cầu về hơi trễ ạ. E nghiên cứu mãi pp ko cần cầu ạ ?
Cố nuôi xem sao bác ạ chứ e vã kép từ tuần trước đến giờ cũng nặng tay rồi

Mình vừa vào kép lệch, bằng, sát kép dự từ nay đến t7 chén.