Cầu MB - Cầu đề bộ tay 3 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào các đồng nghiệp.
Sau ba lần dự thi, hai lần đầu bị loại ngay ngày một thì quá tam. Hôm nay ngoài lô thì cũng đã chén được tứ thủ đề. Dù tưng bừng nhưng không quên các đồng nghiệp. Mình xin chia xẻ cầu tay 3 ngày mai. Tứ thủ đề cho anh chị em tham khảo. Mong rằng toàn diễn đàn sẽ gặp may mắn.
e lot dep ngoi

Thực ra chơi số không ai dám nói mạnh điều gì. Khi mình nói nuôi tối đa 12 ngày, người chơi hiểu sẽ căn ngày để nuôi. Không ai nuôi ngay từ ngày 1 cả. Còn chia xẻ thì mình nghĩ nó là lòng tốt của mình dành cho các bạn, các bạn không thích thì lờ đi thôi, có sao đâu. Sự hơn thua nên dành cho đồng các bạn ạ.
Bạn gì đó có số sau quay nuôi 4 ngày giờ chắc bạn giàu to rồi, vào đây hóng hớt mà làm gì nhỉ?

1. Chủ Nhật ngày 9/5 giải đb có dạng 76369.
Các bạn để ý ba số giữa là 636 gánh. Lúc đó các bạn chỉ cần ghép hai số đầu cuối để chơi bộ. Có bộ 79, hôm sau đề về 47.
2. Ngày thứ 2. Giải đb có dạng 54247. Vẫn là ba số giữa gánh nhau.Ghép hai số đầu cuối ta có bộ 57. Hôm nay ăn đề 70.
3. Ngày thứ3. Giải đb có dạng 57470. Vẫn gánh ba số giữa 747. Ngày mai bộ gì chắc các bạn đã biết.

sau này khi gặp trường hợp trên, các bạn mạnh dạn nuôi bộ khung tối đa 12 ngày nhé.
Cuối cùng, hi vọng các bạn hiểu cầu và gặp nhiều may mắn.
Quá hay, hy vọng nổ rr, chúc mn may mắn ạ,e ct ct chia sẻ

Theo cầu của bạn lấy số đầu gdb cộng số cuối gdb ra tổng 05 luôn chạy dc 3 tay rồi

Thực ra chơi số không ai dám nói mạnh điều gì. Khi mình nói nuôi tối đa 12 ngày, người chơi hiểu sẽ căn ngày để nuôi. Không ai nuôi ngay từ ngày 1 cả. Còn chia xẻ thì mình nghĩ nó là lòng tốt của mình dành cho các bạn, các bạn không thích thì lờ đi thôi, có sao đâu. Sự hơn thua nên dành cho đồng các bạn ạ.
Bạn gì đó có số sau quay nuôi 4 ngày giờ chắc bạn giàu to rồi, vào đây hóng hớt mà làm gì nhỉ?
Cám ơn người AE nhiều lắm nhé

Cảm ơn ae đã chia sẻ . Chúc ae đầu tháng mơi luôn bình an và nhiều may mắn . Tks