Cầu MB - CAU DE CHAM TONG KET HOP KHOANG 25 SO NUOI TRONG TUAN THEO TI LE 1:1:3:5:7:9:12 DANG AN THONG 5 TUAN. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CAU DE CHAM TONG KET HOP KHOANG 25 SO NUOI TRONG TUAN THEO TI LE 1:1:3:5:7:9:12 DANG AN THONG 5 TUAN.

Hóng . hôm qua bắt được tổng mà bắt chạm sai bị toach rồi . hóng cầu cham

cầu tổng mình chia sẽ đánh hom qua nổ tổng 8 đó bạn, húp ko, thứ 5 ra đề 58, hsau đánh tổng 5,0,8,3 húp tổng 8 đề về 08.
cầu này cũng hay gẫy b ah ,lấy 4 con cuối đb ngày thứ 5 làm tổng chơi đến chủ nhật

cầu tổng mình chia sẽ đánh hom qua nổ tổng 8 đó bạn, húp ko, thứ 5 ra đề 58, hsau đánh tổng 5,0,8,3 húp tổng 8 đề về 08.
cầu.đấy.hôm.chu.nhât.vê.10.mình.theo.dien.đàn.chia.se.choi.tong.o156.bi.gây.luôn.đen.quá.hôm.qu.o.theo

cầu.đấy.hôm.chu.nhât.vê.10.mình.theo.dien.đàn.chia.se.choi.tong.o156.bi.gây.luôn.đen.quá.hôm.qu.o.theo
uk , thứ 5 đến chủ nhật, gãy duy nhất 1 khung, hqua chạy lại rồi bác, tùy duyên.

Tai bạn đen đó, chu từ thứ 5 nổ đề 58; hai hôm sau ze lien tiep tổng 8, tổng 0 hôm qa, mình ăn mỏi mồm nè, vạn sự đều tuy duyên, đen thì ngừng đi đa bạn.