27 Lô Bet - CẦU ĐỀ CHƠI LIỀN TAY - TỶ LỆ 75% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet CẦU ĐỀ CHƠI LIỀN TAY - TỶ LỆ 75%

• Thread starter GIOMUA776
  • Ngày gửi
Chào anh em, mình cũng nghiên cứu bộ môn này được ít hôm , nay có cầu đề mình có áp dụng và chơi thử thấy khá hay nên chia sẻ cho anh em tham khảo.
anh em lấy 3 con số giữa của giải 6 làm chạm chơi đề trong khung 2 tay thôi. anh em áp dụng xem có ok không nhé. anh em có thể tham khảo tỷ lệ 1-2.
Nếu có 2 số trùng anh em lấy thêm bóng dương nữa nhé. trường hợp có 3 số trùng nhau thì anh em thêm bóng âm nữa là 3 chạm

cầu này có dây ăn cũng khá là dài, nhưng anh em cũng lưu ý ko phải lúc nào cầu cũng bon nên trước khi vào anh em nên test qua trước nhé. chúc anh em đại thắng

View attachment 87289

View attachment 87290
1-2 thế thì cũng vừa hòa thôi bác cho nâng tỷ lệ lên ok chứ

Hay quác bác ơi có kèo thì lên thêm nhé bác

Chào anh em, mình cũng nghiên cứu bộ môn này được ít hôm , nay có cầu đề mình có áp dụng và chơi thử thấy khá hay nên chia sẻ cho anh em tham khảo.
anh em lấy 3 con số giữa của giải 6 làm chạm chơi đề trong khung 2 tay thôi. anh em áp dụng xem có ok không nhé. anh em có thể tham khảo tỷ lệ 1-2.
Nếu có 2 số trùng anh em lấy thêm bóng dương nữa nhé. trường hợp có 3 số trùng nhau thì anh em thêm bóng âm nữa là 3 chạm

cầu này có dây ăn cũng khá là dài, nhưng anh em cũng lưu ý ko phải lúc nào cầu cũng bon nên trước khi vào anh em nên test qua trước nhé. chúc anh em đại thắng

View attachment 87289

View attachment 87290
Nhìn có cầu đề là lại kích thích

View attachment 87289

View attachment 87290
Cảm ơn bạn chia sẻ nhé

Cũng đang tìm hiểu cầu kèo này ng a e

Xin chỉ dẫn thêm, em đang tìm hiểu cầu này

Có cái tham khảo thì ok r, cám ơn bác