Cầu MB - CẦU ĐỀ CHƠI SUỐT ĐỜI | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cho tôi có ít í kiến mong ct tich bỏ quá chước nhé. ct tịch dựa vào đâu mà bảo là ngày cuối. hay dựa vào tỉ lệ 76 số chiếm số nhiều hay sao mà bảo là ngày cuối. mong ct thông cảm tôi nó thảng.vì trong đây độc anh em thua tha mới tìm đến các cao thủ nhờ các cao thỉ chỉ bảo, như đừng vì nhiều số tỉ lệ ăn cao mà bảo ngày cuối anh em tưởng thật vào tất tay ko may gẫy ngày lữa thì lúc đó một câu sl là song hay ai là người trịu trách nhiệm cho những câu nói của mình! tôi xin hết
Tớ dựa vào cầu tổng của cao thủ phuongyen từng chia sẻ.. bạn qtam thì hỏi ng đó đi ae..chúc ae may mắn

PHƯƠNG PHÁP TẠO DÀN ĐỀ-CHƠI CHỦ ĐỘNG

Sài Gòn999 chào ace yêu quý nhé.

Tôi lại chia sẻ Cầu để lập Dàn Đề để Ace chủ động và không cần phụ thuộc vào ai để có được Dàn Đề chơi hàng ngày gồm 8 Tổng ghép với 6 chạm, cụ thể như sau:

1/ PP lấy 8 Tổng Đề:
Cộng 3 số giữa giải ĐB hôm trước (Ngàn+Trăm+Chục) được bao nhiêu ta lấy Đơn Vị +0+1+2+3 và Bóng Dương của 4 Tổng chính sẽ được 8 Tổng.
Ví dụ: ngày 27/02/21 ĐB là: 26313 ta có 3 số giữa ĐB: 6+3+1=10 Đơn vị là 0=05162738

2/ PP lấy 6 Chạm Đề:
Lấy Tâm Càng giải ĐB hôm trước Cộng 0+1+2 và Bóng Dương của 3 Chạm chính sẽ được 6 Chạm.
Ví dụ: ngày 27/02/21 ĐB là: 26313 ta có Tâm Càng ĐB: 3+0+1+2=384905

3/ Sau khi ace có 8 Tổng và 6 Chạm vào khu vực tạo dàn số của DĐ để tạo ghép Dàn rồi coppy lại là xong.

4/ Ace có thể loại Kép Bằng hoặc Tổng trùng với hôm trước hoặc Đề Gan Để hạ Dàn Đề, từ đó ace kết Tổng hoặc Chạm hay Bộ thì sẽ còn rất ít số.
Tuy nhiên Dàn Cơm Gạo vẫn là Dàn chính và Chủ lực để chơi Đề hoặc ghép Càng chơi 34d Đề.

5/ Cầu chạy cứ thế Thẳng tiến khỏi xuy nghĩ nhiều bị LOẠN SỐ, Cầu gãy dừng ngay chờ Ăn lại tiếp tục chơi.
Với Cây Cầu này nó thuộc dạng Cầu TRỜI rồi đấy, quan trọng bậc nhất là cách vào TIỀN mà thôi.

Tất cả các đường Cầu mà tôi chia sẻ những năm qua đến ace tham khảo trên DĐ đều rất Đơn giản nhưng Hiệu quả và Giá trị Vô cùng.
Ace Test và ngược dòng thời gian về những năm trước nếu áp dụng nhé.

CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ MỖI NGÀY?????
View attachment 98535
Mình vẫn đang theo cách bắt cầu giống của bạn. Hay lắm bạn oi

Chờ ăn lại chơi tiếp nhé, đúng hôm chia sẻ Cầu lại gãy hơi buồn e ạ
Em mặc kệ gãy . Cứ đều tay theo anh từng ngày kiếm vốn về bờ hjhj
CẦU HÔM NAY ĐÃ THÔNG, ACE THAM KHẢO CHUẨN BỊ SÚNG ĐẠN MAI LẠI CÙNG TÔI CHINH CHIẾN NHÉ.
CHÚC ACE BUỔI TỐI VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI THÂN YÊU CỦA MÌNH?????
hnay vẫn theo đại ca và vẫn như mọi hôm vẫn dc hưởng cảm giác trúng 3 càng hị hị

Em mặc kệ gãy . Cứ đều tay theo anh từng ngày kiếm vốn về bờ hjhj

hnay vẫn theo đại ca và vẫn như mọi hôm vẫn dc hưởng cảm giác trúng 3 càng hị hị
Chúc mừng e nhé, đều tay mà kiếm thêm cho đỡ đau đầu.

Chào ace, Cầu và Dàn Đề đã loại Kép, cũng như Dàn Càng 3D Đề ace tham khảo để chơi nhé.
Chúc Cầu lại Thông suốt, Chúc ace may mắn và rực rỡ!

Dàn Đề 62s:
84,48,39,93,20,02,75,57,34,43,89,98,70,07,25,52,61,16,94,49,30,03,85,58,21,12,76,67,80,08,35,53,71,17,26,62,04,40,59,95,31,13,86,68,54,45,09,90,81,18,36,63,64,46,19,91,14,41,69,96,50,05

Dàn Càng ghép 3d:
0235789

98886

Thường thì em danh dan 64s có gần đây thì em danh theo lô 3đ theo người đẹp niềm tin

mạo muội
CẦU HÔM NAY ĐÃ THÔNG, ACE THAM KHẢO CHUẨN BỊ SÚNG ĐẠN MAI LẠI CÙNG TÔI CHINH CHIẾN NHÉ.
CHÚC ACE BUỔI TỐI VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI THÂN YÊU CỦA MÌNH?????
anh xem có cách nào loại bớt tổng không? để em hạ dàn . hôm nay em hạ còn 26 số là chịu chết rồi .

mạo muội

anh xem có cách nào loại bớt tổng không? để em hạ dàn . hôm nay em hạ còn 26 số là chịu chết rồi .
Loại thì có nhiều cách nhưng chơi Dàn cho an toàn đi. Bắt ít số không dễ ăn đâu e nhé

ý em là dàn lớn là chủ lực . còn dàn hạ mình thêm tí ti thôi anh
Vậy tham khảo Cầu Chạm trong mục số Nóng của DĐ lấy 2 Chạm ghép khoảng 6 Tổng Cầu của a cũng tương đối ok đấy, e tham khảo để ghép và loại nhé