Cầu MB - Cầu đề cứ gặp là húp pass 2 đang chạy thông | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu đề cứ gặp là húp pass 2 đang chạy thông

Cộng như thé nào mà ra được chạm 4 ạ bạn.
Kp cộng bác nhé cứ nhìn ở g1 g2 g3 để ý 2 con cuối của mỗi giải
tôi tes 1 tháng thấy xịt liên tọi mà
bác test kiểu gì mà 1 tháng xịt thông bác ơi để ý có số đầu là 2 con giống nhau mới bắt hoặc đít cũng vậy

Kp cộng bác nhé cứ nhìn ở g1 g2 g3 để ý 2 con cuối của mỗi giải

bác test kiểu gì mà 1 tháng xịt thông bác ơi để ý có số đầu là 2 con giống nhau mới bắt hoặc đít cũng vậy
NÓ VÀO CÓ DANG 2 CON TRÙNG NHAU CÙNG HÀNG CHỤC HOẶC HÀNG ĐƠN VỊ MỚI ĐÁNH HẢ BẠN. HAY TRÙNG SỐ KHÁC HÀNG ĐÁNH ĐƯỢC KHÔNG. VÍ DỤ 01 35 74: LÀ KHÔNG ĐÁNH. VÍ DỤ 014605 LÀ ĐÁNH 04. VÍ DỤ 015470 LÀ KHÔNG ĐÁNH HAY ĐÁNH 54 BẠN ƠI

NÓ VÀO CÓ DANG 2 CON TRÙNG NHAU CÙNG HÀNG CHỤC HOẶC HÀNG ĐƠN VỊ MỚI ĐÁNH HẢ BẠN. HAY TRÙNG SỐ KHÁC HÀNG ĐÁNH ĐƯỢC KHÔNG. VÍ DỤ 01 35 74: LÀ KHÔNG ĐÁNH. VÍ DỤ 014605 LÀ ĐÁNH 04. VÍ DỤ 015470 LÀ KHÔNG ĐÁNH HAY ĐÁNH 54 BẠN ƠI
Cầu chạm đầu thì OK bác.nhung cầu chạm đít không ổn định lắm.an không đều

Như này nhé ta cứ đặt hàng chục ở mỗi giải là đầu và hàng đơn vị mỗi giải là đít thấy xuất hiện rơi vào dạng 2 con trùng nhau vd như ảnh trên ở hàng chục có 2 số 0 là ta có đầu 0 và con còn lại là 8 ta có đầu 0 và 8 . Tương tự nv ở hàng đơn vị ta đặt làm đít . Ae ko chơi kiểu đầu đít có thể chia ra làm chạm chơi ngày nhé ??

CÓ NGHĨA LÀ KHI NÀO VỀ DẠNG ĐÓ MỚI ĐÁNH ĐÚNG KO. CÒN KO RA CỨ NGỒI CHỜ

mà vi dụdụ ngày 26/12 G1 G2 G2.2 có dạng 89,49,19 thì bắt đít chín đúng không ( thấy xịt mà )
Gãy cùng lắm 1 2 ngày thôi bác ơi vì lần suất hiện cầu này khá là ít nhưng ăn chắc tôi chơi liền 2 tháng vẫn ăn đều nên mới chia sẻ cho các bạn chơi

View attachment 15560
Ngày 02/1
Ta có đít đề 1 và 4 ae nào thích bắt chắc có thể bắt chạm 1 và 4 chơi cho ngày 02/1 . Xem chi tiết tại bài cũ của mình nhé ‼
Trời bắt chạm 0 5 ghép với cầu của bạn đc 8 con đề mà chỉ đánh lót nhẹ tiếc đứt ruột. Đang nợ nần trời cho cơ hội mà bỏ qua nhục quá. Cảm ơn bạn