Cầu MB - Cầu đề cực hot | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề cực hot

truong197c

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
66
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Mình xin phép cs cho mọi người môt cầu đề cực hay luôn . Mọi ngươiy để ý khi nào thấy 2 con tâm càng trùng nhau trong tuần thì lấy nó làm chạm chơi cho tuần sau . Moi ng thử tét xem mình nói co ok không nhé ! Chúc mn rr nhé !

Mình xin phép cs cho mọi người môt cầu đề cực hay luôn . Mọi ngươiy để ý khi nào thấy 2 con tâm càng trùng nhau trong tuần thì lấy nó làm chạm chơi cho tuần sau . Moi ng thử tét xem mình nói co ok không nhé ! Chúc mn rr nhé !
Cảm bạn

bạn cho hỏi 2 con tâm càng là của 2 ngày gần nhau hay ntn.bạn giải thích rõ để anh em hiểu còn vào tiền .CÁM ƠN BẠN

Ý của bạn là nhìn tất cả các số tâm càng đề từ T2 đến CN. Nếu có hai càng trong số ngày trên trùng nhau thì lấy ngay càng đó làm chạm cho tuần tiếp theo phải ko?

Nếu đúng vậy thì tuần này là chạm 8.
Cầu hay, đã test vài tuần gần đây.

nuối một chạm cũng chả yêu lắm. xác suất này rất ít khi ra.

bạn cho hỏi 2 con tâm càng là của 2 ngày gần nhau hay ntn.bạn giải thích rõ để anh em hiểu còn vào tiền .CÁM ƠN BẠN
Không cần ra sát nhau , chỉ cần trong tuần có 2con giống nhau là ok , có 3 con giống nhau trong tuần thì càng tốt . Nên nhơ
Ý của bạn là nhìn tất cả các số tâm càng đề từ T2 đến CN. Nếu có hai càng trong số ngày trên trùng nhau thì lấy ngay càng đó làm chạm cho tuần tiếp theo phải ko?
đúng rồi bạn !

Hôm nay khả năng cao là sẽ bệt bộ đấy a,e. Kết 565,151

Trong tuần có 2 con tâm càng gioings nhau bạn a , con 8 đó

Nuôi 1 chạm thì cầu nhiều vô kể ,quan trọng ảnh e có tin tưởng mình ko thôi??

Vậy tuần này nuôi c8 ah b cảm ơn b đã chia sẻ