Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐANG ĂN 2 NGÀY và 1 BỘ ĐỀ 95% NỔ HÔM NAY AE QUAN TÂM - 100 LIKE CS TẠI ĐÂY! | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ ĐANG ĂN 2 NGÀY và 1 BỘ ĐỀ 95% NỔ HÔM NAY AE QUAN TÂM - 100 LIKE CS TẠI ĐÂY!

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
Chia sẻ thì chia sẻ không thì giữ lấy mà dùng, mọi con số chỉ là tham khảo chả ai dám chắc chắn nó sẽ nổ. Sao cứ phải 100 like và 17h mới chia sẻ. Đầy cầu trên diễn đàn kìa, nếu là người có tâm, mình vì mọi người thì không nên làm khó ae trên diễn đàn.

Chia sẻ thì chia sẻ không thì giữ lấy mà dùng, mọi con số chỉ là tham khảo chả ai dám chắc chắn nó sẽ nổ. Sao cứ phải 100 like và 17h mới chia sẻ. Đầy cầu trên diễn đàn kìa, nếu là người có tâm, mình vì mọi người thì không nên làm khó ae trên diễn đàn.
Đã ko có não lại còn bị mù chữ...tay nhanh hiện não ntn thì chịu! Cs lâu rồi kéo lên mà đọc còn ko thì lượn. Đến đọc cũng đéo đọc thì chịu rồi,tuổi lồng gì phán xét ở đây.

AE Quan tâm mình sẽ CS 1 cầu Đề đang ăn 2 tay khá là Ngọt và 1 BỘ ĐỀ có khả năng 95% Nổ hôm nay...! ,)
100Likes - 17h CS tại đây! Như các Cầu khác của mình cs sẽ ko làm các bạn phải thất vọng!:)

Regards!
Yêu

Đã ko có não lại còn bị mù chữ...tay nhanh hiện não ntn thì chịu! Cs lâu rồi kéo lên mà đọc còn ko thì lượn. Đến đọc cũng đéo đọc thì chịu rồi,tuổi lồng gì phán xét ở đây.
Để ý gì thành phần này bác ơi

Bộ 23 phải k ạ
Biết đâu hợp rơ. Bú luôn cho nóng
Chia sẻ ở đâu sao tìm k thấy b ơii
Bác pham tuyen oi . Bác cs đâu mà e k nhìn thấy số ak. Mong bác chỉ giúp e nhé . E cảm
Ơn bác nhiều
CS ở trên rồi ae nhé, AE kéo lên sẽ thấy.... Thấy kết thì chơi nhé!

10451