Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 37 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Buồn quá mọi ng nhỉ , nhà MAICA lâu nay gắn bó và t.c vậy , mà bg tan rã mỗi ng 1 nơi - giá như MAICA biết trân trọng gđ thì mọi thành viên vẫn còn đầm ấm - giờ ở ngay đây và đang bình luận thế này , nh thật sự mình cũng chả biết là nhà của ai nữa , thật đấy mọi người ạ - nên qua nay cũng chả biết tìm ở đâu và biết theo ai nữa - mất phương hướng rồi mọi người ơi !

Buồn quá mọi ng nhỉ , nhà MAICA lâu nay gắn bó và t.c vậy , mà bg tan rã mỗi ng 1 nơi - giá như MAICA biết trân trọng gđ thì mọi thành viên vẫn còn đầm ấm - giờ ở ngay đây và đang bình luận thế này , nh thật sự mình cũng chả biết là nhà của ai nữa , thật đấy mọi người ạ - nên qua nay cũng chả biết tìm ở đâu và biết theo ai nữa - mất phương hướng rồi mọi người ơi !
bạn vào bát chốt thần tượng là gặp ct mai ca chốt hằng ngày

83815

Bác này mà bắt càng thì nhiều cao thủ cũng phải ngước nhìn đấy ae ạ.

CHÀO NGÀY MỚI CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
NGÀY MAI LÊLINH SẼ LÀ NỮ THỐNG TƯỚNG ĐẦU TIÊN CỦA DĐ, ACE BÃO LIKE CHO PHÁT ĐỂ ĐỘNG VIÊN TINH THẦN NHÉ?????

CHÀO NGÀY MỚI CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
NGÀY MAI LÊLINH SẼ LÀ NỮ THỐNG TƯỚNG ĐẦU TIÊN CỦA DĐ, ACE BÃO LIKE CHO PHÁT ĐỂ ĐỘNG VIÊN TINH THẦN NHÉ?????
EM CẢM ƠN A SAIGON NHA, ANH ĐÚNG CHUẨN MỰC ĐÀN ANH CỦA TẬP ĐOÀN.

Có j sau xổ ae ta tâm sự nè.kết chứ nó ra hay ko og nội e cu4g k bit dc ma

Hà Tĩnh thôi còn dài dữ vốn còn chiến dục tốc bất đạt. Mưa dầm thấm lâu chiến thuật mới
E thua là do ăn sổi it chứ có điềm báo là ăn chủ yếu.cảm nhận nay g1 vs đb thông.đơn cược e chủ yếu miền nam trung nó lớn.chứ bắc bằng 1/3

Vẫn kakak thế thôi qua theo bác saigon nót cuối giờ ko thua nhẹ qua hòa dương báo ngoài lúc giải nhất ra 62 ko cũng hòa
Qua e theo kk 30đ 3d 1 nhát 1 mà gãy.may ăn g1 20d nên lỗ nhẹ tí.nay thì chão 1/3 vốn k lo.vì g1 e chắc chắn ăn 100% chỉ mong giải majca cho trọn vẹn