Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
T16 ngay tâm càng thì mai hơi yếu nên hi vọng đồng thương rồi cho ăn thôi bạn ?
E nghĩ xoay chạm 16 ổn ko ạ a . Vì con đầu vào giải nhất và đầu vào đb đang ăn chạm cho ngày sau theo cầu mai có chạm 0,4 ghép vào chạm tổng 1,6 thì có bộ 01,14,24 nhưng tổng 1,6 bị vào tâm càng yếu thì còn bộ 14 a xem giúp e có ổn ko ạ

Nói thật e khủng hoảng a ak. Mất cảm giác, mất tinh thần, mất hết ....! Nên e chẳng lm gì cả
e có biết câu : chúng tôi là quân nhân trong quân đội nhân dân Việt Nam ko ? Lúc nào cũng phải tiếng hát át tiếng bom chứ lại . Mới thế mà đã nhụt trí rồi

e có biết câu : chúng tôi là quân nhân trong quân đội nhân dân Việt Nam ko ? Lúc nào cũng phải tiếng hát át tiếng bom chứ lại . Mới thế mà đã nhụt trí rồi
??

TRÂU NHƯ ĐI BỘ ĐỘI RỒI
đùa ngày xưa e cũng bị gọi nhưng yêu nước ko nhất thiết phải đi nghĩa vụ nên e xin ở nhà học hành đèn sách để làm ăn phát triển kinh tế và đảm bảo vững trãi hậu phương a ạ . Nên e mới đi làm bếp đó ??

Ngày trước mình có đi bộ đội ?‍♂️
Hì e thì chưa đi ạ . Nhưng mà tiện a cho e xin tham khảo về cầu này với ạ :
E nghĩ xoay chạm 16 ổn ko ạ a . Vì con đầu vào giải nhất và đầu vào đb đang ăn chạm cho ngày sau theo cầu mai có chạm 0,4 ghép vào chạm tổng 1,6 thì có bộ 01,14,24 nhưng tổng 1,6 bị vào tâm càng yếu thì còn bộ 14 a xem giúp e có ổn ko ạ . E cảm ơn CT ạ !