Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hu. Thật là đen đủi quá. Maica chốt bát riêng nhìn k quen mắt kiểu gì copy nhầm dàn 2d giải nhất.huhu. Mất ăn r

G1 VA LÔ A HET DUYÊN, CÓ A QUA BẬN VA NHIỀU, KO HÔM NAY GIA 1 KO THỂ THOAT DC, MAI A NGHI G1 VAI HÔM NHÉ, TỪ LUC NGHU DAY ĐÊN H A CHUA D CAN CAI J, CHUA DC NGHI CHÚT NÀO SỢ THẬT
Hôm nay ăn tới tận stđ roi a nghỉ ngơi ăn uống đầy đủ nhé , e nay k đánh tứ thủ của a có 1 chút tiếc nhưng lại rât vui vì a bắt quả đề hôm nay rất hay kakaa

G1 VA LÔ A HET DUYÊN, CÓ A QUA BẬN VA NHIỀU, KO HÔM NAY GIA 1 KO THỂ THOAT DC, MAI A NGHI G1 VAI HÔM NHÉ, TỪ LUC NGHU DAY ĐÊN H A CHUA D CAN CAI J, CHUA DC NGHI CHÚT NÀO SỢ THẬT
ai cho mình hỏi nay bác maica ăn giải 1 ko ạ.? Cả đặc biệt nữa ạ. E tìm mãi chả dc đài miền bắc của sếp

Chúc mừng TTL đã nổ từ Bắc vào Nam
Từ Nam ra Bắc ((( mỗi tội Mb sếp lên dàn mb muộn làm ae trong nhà vất vả quá
Đúng thời điểm nhiều người vào . Núc này mạng nát

))) Khổ cho những ae không vào kịp .
Mãi tận 17h 55 mình tự ghép dàn theo sếp cuối cùng cũng kịp ×1k đủ tiêu chuẩn .kkkkkkkk

Hum nay a lên muộn qua may lúc đó chưa bị lag

Mai kiếm được mấy tr làm vốn theo sếp. Hi vọng sẽ trả dc nợ và có cái tết an lành. Chúc ace và sếp có 1 sự khởi đầu mới từ ngôi nhà mới cùng những người cũ

Mai kiếm được mấy tr làm vốn theo sếp. Hi vọng sẽ trả dc nợ và có cái tết an lành. Chúc ace và sếp có 1 sự khởi đầu mới từ ngôi nhà mới cùng những người cũ
Bạn nợ bn thế tui giờ nợ 50m mà khốn khổ quá hic , sang tháng xoay tiền mới theo cùng mn đc

Mình không tìm được trang chốt của CT Mai Ca, ae biết chỉ giùm với. Xin cảm ơn ae