Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY MAI 16-12-2020 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Chán that hn két cham 49 vã mạnh tiec k lot tong ...ban duoc k
Tin mình thì ngày mai vẫn đánh chạm tổng 49 thêm tiền những con này 40,04,31,13,90,09,81,18,14,41,19,91 . Mai đề đổ xong mình có cầu chạm tổng đánh cho ngày kia thông 11 tháng chỉ lấy ngày mai đánh cho ngày kia

Hnay e đã ghép ct49 rồi mà ko kịp cươc da về muộn, tiếc qá bác ạ. Mai vẫn ct49 hả bác?
Mai vẫn thế chạm tổng 49 cầu là tổng tất cả số của giải lô thứ 6 cộng lại lấy hàng đơn vị và bóng làm chạm tổng đang ăn 4 ngày , mai vẫn là chạm tổng 49 , còn 2 chạm 01 ghép chạm 49và chạm 01 ghép tổng 49 là cầu chạm của 1 bạn chia sẻ trên diễn đàn mai theo cầu ăn chạm 0,1

Tin mình thì ngày mai vẫn đánh chạm tổng 49 thêm tiền những con này 40,04,31,13,90,09,81,18,14,41,19,91 . Mai đề đổ xong mình có cầu chạm tổng đánh cho ngày kia thông 11 tháng chỉ lấy ngày mai đánh cho ngày kia
Có vì mai về bác chia sẻ cầu cho anh em nhé,để lưu vào

Hôm nay theo giàn Lê linh toang 10 triệu . Giàn kia trúng ko theo . Giàn mai ca tìm mãi ko đc . Nhiều giàn loãng quá thua xa quá

Có vì mai về bác chia sẻ cầu cho anh em nhé,để lưu vào
đề ngày mai ra có cầu đuôi đề ngày mai làm chạm tổng đánh cho ngày kia nhớ nhé chỉ ngày mai thôi mai ko gặp thì nhờ ấy test lại bảng đb tháng xem , đuôi đề ngày 17 làm chạm tổng đánh cho ngày 18 cùng 1 tháng ăn từ đầu năm

đề ngày mai ra có cầu đuôi đề ngày mai làm chạm tổng đánh cho ngày kia nhớ nhé chỉ ngày mai thôi mai ko gặp thì nhờ ấy test lại bảng đb tháng xem , đuôi đề ngày 17 làm chạm tổng đánh cho ngày 18 cùng 1 tháng ăn từ đầu năm

bac chia sẻ lên để ae con lưu lại

bac chia sẻ lên để ae con lưu lại
đuôi đề con hàng đơn vị ngày mai làm chạm tổng đánh cho ngày 18 , ăn từ đầu năm đến giờ ko biết ngày kia nó có bẻ cầu ko , nhưng mình nghĩ chắc là cầu ăn từ đầu năm lại ko phải st bt mà cầu chạm tổng chắc nó cũng chẳng bẻ cầu đâu . 1 tháng có mỗi ngày 17 đánh cho ngày 18

đuôi đề con hàng đơn vị ngày mai làm chạm tổng đánh cho ngày 18 , ăn từ đầu năm đến giờ ko biết ngày kia nó có bẻ cầu ko , nhưng mình nghĩ chắc là cầu ăn từ đầu năm lại ko phải st bt mà cầu chạm tổng chắc nó cũng chẳng bẻ cầu đâu . 1 tháng có mỗi ngày 17 đánh cho ngày 18
Ok thank bác,chạm tổng cũng lên trên dưới 48s rồi nên mình nghĩ ko có gì để bẻ làm gì

E vừa test, đc 3 tháng gần đây bác ạ

ngày mai mà lelinh ko có cầu đầu vào , mn cứ bám bác tô hung hoặc bác hihi chơi dàn 4 chạm cũng đc , các bác ấy đang dây đỏ