Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY MAI 27-11-2020 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc cao thủ tiếp đà thắng lợi..tiếp tục đón một ngày chiến thắng mới..Sau cùng góp vui TTĐ 00,55,05,50.. Đọc kĩ cầu của bạn.. chạm 05. tổng 05.. ko chơi thì phí cao thủ nhỉ...hiiii
Vâng,em cảm ơn anh.Hôm nay mà kép thì chỉ bộ 5 a nhỉ?

Chào em lelinh0612! Tôi muốn chia sẻ với em một cây cầu này nhưng rất khiếp bị gạch đá nếu như không có sự đồng ý của em!
bạn cứ đăng thoải mái,mục đích của mình cũng chỉ muốn mọi người tham khảo thôi mà.

76854
ta lấy con đơn vị đặc biệt ngày thứ 2 làm đít đề cho ngày thứ 6 các bác bắt bt giúp e ạ hôm nay đít 3

Hôm qua tôi tét một pp này trong một năm tính từ 8/11/2019 đến nay chưa bỏ. Pp như sau: từ thứ 2 đến thứ sáu phải xuất hiện một trong các tổng 12345
Tôi biết nói ra sẽ nhiều người nói là ngáng bạc, nhưng tôi nghĩ đây là "diễn đàn giải mã số học" và cũng trước giờ quay. Dưới đây là bảng tét
76861

76862

Hôm qua tôi tét một pp này trong một năm tính từ 8/11/2019 đến nay chưa bỏ. Pp như sau: từ thứ 2 đến thứ sáu phải xuất hiện một trong các tổng 12345
Tôi biết nói ra sẽ nhiều người nói là ngáng bạc, nhưng tôi nghĩ đây là "diễn đàn giải mã số học" và cũng trước giờ quay. Dưới đây là bảng tét
View attachment 76861
View attachment 76862
CHÚC BẠN MAY MẮN