Cầu MB - Cầu đề đánh thứ 7, CN đang băng thông 5 tuần nhé ae | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề đánh thứ 7, CN đang băng thông 5 tuần nhé ae

DongPham86 

Thống Tướng
Cao Thủ Top 1
Điểm cảm xúc
153,700
Điểm
223
Xu
1,133,737Xu
Mình có 1 cầu chia sẻ cho ae tham khảo, cầu đề đánh thứ 7 chủ nhật nhé, dàn chỉ có 30s ae nào chơi nuôi cũng ngon.
Ae lấy những đầu số ghép lại thành dàn 30s nuôi 2 ngày. Cầu báo tuần này là đầu 7,6,1 nhé. Ae chưa hiểu cứ bình luận mình giải thích
54411

Mình có 1 cầu chia sẻ cho ae tham khảo, cầu đề đánh thứ 7 chủ nhật nhé, dàn chỉ có 30s ae nào chơi nuôi cũng ngon.
Ae lấy những đầu số ghép lại thành dàn 30s nuôi 2 ngày. Cầu báo tuần này là đầu 7,6,1 nhé. Ae chưa hiểu cứ bình luận mình giải thích
View attachment 54411

bác DONGPHAM86 hôm nay ăn tứ thủ đề to quá, cám ơn bác nay em theo bác được 70đ, hi vọng mai lại rr tiếp

mong sao bác chia sẻ mọi người được rực rỡ cùng bác

tuần chỉ mong ăn 1 lần thôi ae, chơi dàn đều tay là chắc cú nhé
A có thể chỉ e rõ hơn đc hk ạh? Đầu 7 là từ 70 đến 79 đúng hk? Tương tự đầu 6, 1 fai hk a? Và chơi đều tay là 30s, mỗi số 10đ đều fai hk? Cầu này chỉ chơi 2 ngày thứ 7, chủ nhật. Vậy thứ 2, 3... chờ cầu anh cho tiếp hihi. Cảm ơn a

View attachment 54411
Thank bác, cầu tay 6 khá đẹp, kết 76,79,62,67

Đã hiểu. Chúc tất cả ace mm và rực rỡ. Thanks Chủ thớt

khả năng nổ chạm vào chủ nhật chủ tịch ơi

Cảm ơn CT ý của CT là hai con đầu vào đặc biệt ngày thứ 5 và 1 con đầu vào ngày thứ 6 ta làm 3 đầu đề để chơi thu 7 và CN có phải thế không xin cảm ơn CT nhiều chúc CT luôn luôn mạnh khỏe Thành Công trong cuộc sống

Cảm ơn CT ý của CT là hai con đầu vào đặc biệt ngày thứ 5 và 1 con đầu vào ngày thứ 6 ta làm 3 đầu đề để chơi thu 7 và CN có phải thế không xin cảm ơn CT nhiều chúc CT luôn luôn mạnh khỏe Thành Công trong cuộc sống
Nếu ko nhầm thì là con hàng vạn+đơn vị GĐB thứ 5 và hàng vạn GĐB thứ 6 bởi ct có gạch chân và ô ăn thì theo màu xanh hay đỏ

View attachment 54411
Ct lên dàn số dc k ạ , e chưa hiểu rõ lắm