27 Lô Bet - Cầu đề đầu đuôi hiếm tỉ lệ ăn 85-95% | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Cầu đề đầu đuôi hiếm tỉ lệ ăn 85-95%

ONGBAP11

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
346
Điểm
261
Xu
10,000Xu
nay lại thám thính đc cầu có thể nhiều người biết nhưng có thể có người chưa biết, cầu chơi đề đầu đuôi. Rình mò cho ae ít vốn, khi nào 2 lần liên tiếp ra tâm càng giải Đặc Biệt trùng nhau
(08790-12786) thì ae chiến 2tay nhưng với điều kiện là 2 lần ra tâm càng 7 thì giải 7 và giải nhất không có đầu 7 nha.
có đầu 7 thì cũng ra nhưng tỉ lệ ăn không nhiều bằng không có đầu 7.
Ae ăn được kha khá nên dừng đừng ham hố vì sẽ có lần gãy, không cầu nào ăn ngày qua ngày cả, đừng nên ham hố thấy ăn thông 3-4 thay nâng lên là ngỏm nha?
Nay vốn mình bỏ ra có 700k mà lên đc 4tr8
Người biết điểm dừng bao giờ cũng có tiền tiêu, ham là ngỏm.
Chúc ae nhiều lộc lá ????

Viết vậy nếu đọc và biết đánh Con gì chắc chết liền, chia sẻ là có tâm tí Anh em.

nay lại thám thính đc cầu có thể nhiều người biết nhưng có thể có người chưa biết, cầu chơi đề đầu đuôi. Rình mò cho ae ít vốn, khi nào 2 lần liên tiếp ra tâm càng giải Đặc Biệt trùng nhau
(08790-12786) thì ae chiến 2tay nhưng với điều kiện là 2 lần ra tâm càng 7 thì giải 7 và giải nhất không có đầu 7 nha.
có đầu 7 thì cũng ra nhưng tỉ lệ ăn không nhiều bằng không có đầu 7.
Ae ăn được kha khá nên dừng đừng ham hố vì sẽ có lần gãy, không cầu nào ăn ngày qua ngày cả, đừng nên ham hố thấy ăn thông 3-4 thay nâng lên là ngỏm nha?
Nay vốn mình bỏ ra có 700k mà lên đc 4tr8
Người biết điểm dừng bao giờ cũng có tiền tiêu, ham là ngỏm.
Chúc ae nhiều lộc lá ????
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu. Mong bạn giải thích rõ hơn được không ?
Nếu trung tâm càng con 7 thì đánh con gì ? Nếu trung tâm càng con 3 thì đánh con gì ?

Chỉ cho Anh em một cầu đề chơi 3 giải hoặc 4 giải tùy Anh em nhé. Nếu Anh em thấy xuất hiện tâm càng của giải đặc biệt và giải nhất trùng Nhau, (ví dụ. 09876đb và 56835g1 thì Anh Em lấy bóng âm của số 8 là 5, chơi chạm 5 ,3 giải (đầu giải đặc biệt và đuôi đb +Giải nhất,) (nếu Anh em thích chơi G7 nữa thì tùy) chơi 3 tay, nhưng thường là t1, t2 húp rồi. Chúc Anh em May mắn.

Cảm ơn người ae chúc người ae mạnh khỏe

Nếu trung tâm càng con 7 thì đánh con gì ? Nếu trung tâm càng con 3 thì đánh con gì ?
đây là đề đầu đuôi mà b, không phải lô

Ma đánh j khi tâm càng như vậy giải thít ae biết noi chung ko ai biết đánh j đầu đuôi ca

Trường hợp vậy đánh j cho đầu đuôi khi tâm càng 7 hoặc tam càng khắc để ae biết thank

đưef đầu đuôi, khi tâm càng 2 kỳ giống nhau (vd:99299 và kì sau 76243 thì ta đánh đề đầu đuôi từ 20 đến 29 khung 2 hiếm khi đến tay 3

Chạy ben sanh nào bác có khung giờ ko bác