Cầu MB - CẦU ĐỀ DI ĐỘNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ DI ĐỘNG

khanh0710

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,930
Điểm
396
Xu
0Xu
Theo như cầu bệt, dự đoán trong 3 ngày tới đề sẽ về các số đề của 11 ngày trước. Dàn 11s ngày 7/11: 21,52,48,67,10,58,98,42,35,69,46

Bác có thể lên dàn tiếp cho ae theo ko ạ. E vẫn còn lơ mơ chưa hiểu lắm

Cảm ơn bạn rất nhiều, mong bạn chia sẻ kĩ 1 chút để anh em hiểu đc và bám cầu theo bạn
Câu này bác lấy bắt đầu từ ngày nào để tính ra 11 ngày để đánh tiếp vậy e k hiểu bác chỉ với
Như các bạn để ý đề sẽ bệt lại số đã ra khoảng 10 ngày trước. Mình thấy tầm 5 ngày mà nó chưa bệt thì lấy các số đề trước đó nuôi và lấy số đã bệt làm mốc. Theo cầu chạy thì lấy khoảng tối đa 10s là ok rồi. Nuôi max khung 10 ngày như nuôi 1 tổng thôi b. K ra thì bỏ.

Câu này bác lấy bắt đầu từ ngày nào để tính ra 11 ngày để đánh tiếp vậy e k hiểu bác chỉ với
Nếu cầu còn chạy thì tính bắt đầu từ ngày mai b nhé. Hẹn mấy hôm nữa có số mình sẽ lên dàn cho ae. Mà cái chính là kb cầu chạy nữa k 🤣

1 tháng sẽ về lại tầm 2-3 lần thường ăn trong khoảng 10 ngày lâu nhất là 22 ngày nên ae chú ý .có thể soi lại tất cả các năm luôn
Cảm ơn bạn đã test. Cầu nào cũng vậy cứ chạy đều mới chơi đc đúng k bạn.

Như các bạn để ý đề sẽ bệt lại số đã ra khoảng 10 ngày trước. Mình thấy tầm 5 ngày mà nó chưa bệt thì lấy các số đề trước đó nuôi và lấy số đã bệt làm mốc. Theo cầu chạy thì lấy khoảng tối đa 10s là ok rồi. Nuôi max khung 10 ngày như nuôi 1 tổng thôi b. K ra thì bỏ.
Cảm ơn bác chia sẻ