Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tuần mới mình sẽ cs cho ae cầu tổng 1,6 nuôi tuần ưu tiên bộ 01.nếu ra sớm sẽ cs tiếp để ae kiếm xèng nhé.chúc ae mm
Cam on ban nhieu nhe.
Ban chia se luon di ban.mai dau tuan roi.Bo 01 minh dang nghieng ve cap 151 ban thay the nao.?

Mình cs rồi đó ae đầu tuần khởi động tổng 1,6 đi ae nhé
Cam on ban.
Minh thay ban len so la an.
Ban cho minh hoi.tong 1,6 nuoi tuan hay khung may ngay.ca nhan minh thich tong 6 nuoi tuan.
Cam on ban tot nhe.

Xin phép AD cho mình cs cho ae 1 cầu đề cá nhân thấy hay và cũng đã húp dc.ko dài dòng nữa mình sẽ cs luôn ae ai kết thì chơi ko kết ko trùng ko lên chơi.AE để ý khi giải DB có đầu vào là 77 kép bằng nhé, ae nuôi cho tôi bộ 02 khung 7ngày.ae muốn chắc cú có thể test lại cầu cho an toàn.VD cụ thể ngày 27/4/2020 DB về 77561 thì 3 ngày sau 30/4/2020 DB về 06702.tiếp ngày gần nhất
14/10/2020 DB 77616 cách 5n sau 19/10/2020 DB về 18225. Ae test kĩ nhé trc khi sử dụng và đừng tiếc 1 like để còn những cầu kèo hay độc,đơn giản ít số.View attachment 67862View attachment 67862
Cảm ơn bác đã chia sẻ

Tuần mới mình sẽ cs cho ae cầu tổng 1,6 nuôi tuần ưu tiên bộ 01.nếu ra sớm sẽ cs tiếp để ae kiếm xèng nhé.chúc ae mm
Tổng 1.6 ra sớm rồi .chia sẻ cho a.e nuôi tiếp đi .hôm nào cũng vào hóng bạn chia sẻ

Tiếp đà chiến thắng ae nuôi tiếp tổng 2,7 ưu tiên bộ 34 nhé.ae thấy hay và có tỉ lệ vào bờ đừng tiếc 1 like.vs các bạn có thể ko là j nhưng vs những người như bọn mình rất muốn đưa ae vào bờ thì đó là 1 động lực rất lớn và đó là tc ae dành cho tôi đó.

Tiếp đà chiến thắng ae nuôi tiếp tổng 2,7 ưu tiên bộ 34 nhé.ae thấy hay và có tỉ lệ vào bờ đừng tiếc 1 like.vs các bạn có thể ko là j nhưng vs những người như bọn mình rất muốn đưa ae vào bờ thì đó là 1 động lực rất lớn và đó là tc ae dành cho tôi đó.
Có cầu nào báo chạm 3,8 ko bác

Nuoi hết tuần ha bác

Nuoi hết tuần ha bác
Ae nhớ là cầu tuần nhé.những khung mình đưa cho ae tk để chơi ae cứ test lại đi hầu như ko quá 3N.vì để chắc ăn lên mình mới nói ae cứ 1 tuần cho chắc cốp.còn nó ra sớm mình sẽ cs tiếp cho ae những cầu khác cứ ăn 1 cầu 1 đã đừng hấp tấp.

Nếu là bộ 34 thì ttđ 48.84.89.98, std 48,89, mik cũng thấy Bộ này rất ok, chúc tất cả mn may mắn rr

Ae nhớ là cầu tuần nhé.những khung mình đưa cho ae tk để chơi ae cứ test lại đi hầu như ko quá 3N.vì để chắc ăn lên mình mới nói ae cứ 1 tuần cho chắc cốp.còn nó ra sớm mình sẽ cs tiếp cho ae những cầu khác cứ ăn 1 cầu 1 đã đừng hấp tấp.
Cam on ban .chuc ban gap nhieu may nam trong cuoc song

Cảm ơn e đã chia sẻ những đường cầu hay nhé