Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae vào toppic đừng ngại 1 like vs mình mình hết lòng vì ae đó.mình ko thảo luận nhiều vì như vậy loãng số cái cơ bản mình muốn truyền tới ae là.tỉ lệ thành công là bao nhiêu và ae cuối tuần cuối tháng dc bao nhiêu.ae ai muốn ăn 3d tuần.mình cũng có.khẳng định tuần ăn ít nhất 3 lần.nhưng cái đó mình sẽ ko cs để ae sang toppic bác Maica vì mình thấy Maica cs 3d khá là ổn.ở đây mình muốn cho những ae nào ít vốn tỉ lệ ăn cao dàn ít số để cho ae bớt cái gọi là Tham đi.khi ae theo mình nuôi dàn tức là ae đã kìm hãm dc cái lòng Tham của chính bản thân và có sự nhẫn lại.cái j cũng vậy ae ạ cs hay chơi số cũng vậy thôi ae có sự nhẫn lại biết bỏ bớt lòng tham của chính bản thân là ae đã chiến thắng rồi đó.đây là những lời tâm sự của mình tới ae.
:$ :+ :+ :$

Thay đổi pp chốt xíu ae tự logic nhé.cho khung 3 N cuối tuần ae lưu ý đầu 3,8 và những con sau 86,87,89,83,85,36,37,37,35,39. Ae chơi 3N cuối tuần nhé.nếu ăn sớm sẽ chốt cho ae cầu khác.chúc tất cả ae theo tôi vào bờ chứ ngoài đảo giờ lạnh lắm.
Giờ mới thấy bài

Cho tôi gửi lời cm tới tất cả ae hôm nay lại ăn rr nhé.dàn cối hôm nay khá ngon có 10s.vậy là ok rồi ae nào ăn dc cho tôi cm nhé.ae nào còn chưa ăn dc hay chưa mm thì chúng ta sẽ tiếp tục theo dõi để theo ae khác về bờ nha

Cho tôi gửi lời cm tới tất cả ae hôm nay lại ăn rr nhé.dàn cối hôm nay khá ngon có 10s.vậy là ok rồi ae nào ăn dc cho tôi cm nhé.ae nào còn chưa ăn dc hay chưa mm thì chúng ta sẽ tiếp tục theo dõi để theo ae khác về bờ nha
Hóng bác ngày mai !

Còn 2 ngày cuối tuần ae nhỏ nhẹ bảo toàn những gì mình vừa kiếm dc nhé ko đến hết tuần lại ko dc j buồn đó.đánh nhỏ nhẹ 2n cuối tuần lại nhỡ nó vượt khung.ae tk 2 tổng 4,9 khung 3N nhưng khả năng ko đến 3N đâu ưu tiên cối cho tôi 6 e này 04,40,95,59,09,90. Ae nhớ lời tôi nói đó nhẹ nhàng tình cảm.ko dc big bet hay Tham nhé.chúc tất cả ae rrmm.

Còn 2 ngày cuối tuần ae nhỏ nhẹ bảo toàn những gì mình vừa kiếm dc nhé ko đến hết tuần lại ko dc j buồn đó.đánh nhỏ nhẹ 2n cuối tuần lại nhỡ nó vượt khung.ae tk 2 tổng 4,9 khung 3N nhưng khả năng ko đến 3N đâu ưu tiên cối cho tôi 6 e này 04,40,95,59,09,90. Ae nhớ lời tôi nói đó nhẹ nhàng tình cảm.ko dc big bet hay Tham nhé.chúc tất cả ae rrmm.
Cam on ban vi tat ca.
Minh cung dang thich tong 4,9.ban chia se minh tu tin cho 2ngay cuoi tuan.

https://giaimasohoc.com/threads/cau...27-10-den-2-11-2020.22531/page-11#post-838839 Còn 2 ngày cuối tuần ae nhỏ nhẹ bảo toàn những gì mình vừa kiếm dc nhé ko đến hết tuần lại ko dc j buồn đó.đánh nhỏ nhẹ 2n cuối tuần lại nhỡ nó vượt khung.ae tk 2 tổng 4,9 khung 3N nhưng khả năng ko đến 3N đâu ưu tiên cối cho tôi 6 e này 04,40,95,59,09,90. Ae nhớ lời tôi nói đó nhẹ nhàng tình cảm.ko dc big bet hay Tham nhé.chúc tất cả ae rrmm.

Cảm ơn ct nhé.