Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae cứ chơi bình tĩnh sẽ có lúa.đi 5d 10d thôi vd hôm nay người ae bỏ ra 200k có ăn luôn người ae cũng có hơn 700k thoải mái theo khung 3,5N rồi đúng ko.bjo chưa có lực đi 3d,4d thì mình nhai tạm cái 2d đã có rồi tính tiếp.chúc người ae mm sau nhé.
Okick12 quá đẳng cấp . Sao hqua mình k xem đc bài bn cs nhỉ . Đau quá k ăn đc . Hy vọng mai theo bn lại rr . Thanks bn nha.

Cầu tôi ko có thời gian để vẽ cho ae dc.và cái cầu tổng này nó là do kn chơi tôi cs tới ae nó rất phức tạp đòi hỏi bạn phải cảm nhận và suy luận khá logic.còn tất cả những j tôi cs cho ae là tâm huyết của tôi.tôi ko đưa ae vào chỗ chết dc.vs tôi tất cả ae phải có tiền và về bờ an toàn có thể nếu ae ko tin tưởng ae có thể theo dõi hay tk thôi.chúc ae mm
Cam on ban.minh co duyen voi ban

Cầu tôi ko có thời gian để vẽ cho ae dc.và cái cầu tổng này nó là do kn chơi tôi cs tới ae nó rất phức tạp đòi hỏi bạn phải cảm nhận và suy luận khá logic.còn tất cả những j tôi cs cho ae là tâm huyết của tôi.tôi ko đưa ae vào chỗ chết dc.vs tôi tất cả ae phải có tiền và về bờ an toàn có thể nếu ae ko tin tưởng ae có thể theo dõi hay tk thôi.chúc ae mm
Vậy từ giờ đến cn còn gì nuôi ko bác .chia sẻ cùng nuôi lấy thóc .chứ e xa bờ quá rùi

Quá tuyệt vời ạ. Em cảm ơn ct, nay theo ct lần đầu mà vui quá ạ

okick12 nói:
Để tiếp tục 1 cầu mới ae tk tổng 2,7 lưu ý bộ 34 nhé ae cứ chơi đi nổ tôi sẽ cs cầu khác.và ae coi dc bài đừng tiếc 1 like nhé
Xin cám ơn B. đã CS - chúc B cùng GĐ luôn khoe ,may mắn và giúp đỡ cac ace trên dd
Cứ bình tĩnh người ae cuộc chơi nào cũng sẽ có bước đi của nó người ae cứ bình tĩnh.mọi việc sẽ ổn hôm nay ko dc mai sẽ dc.ai cũng sẽ có phần hết cái cơ bản ở đây là người ae chưa hợp duyên với tôi.nhưng bây giờ chưa hợp chưa chắc vài bữa nữa sẽ ko hợp người ae đừng nản.chúc người ae sẽ có dc mm
Chúc bạn luôn may mắn và rực rỡ ???để nhiều ace được may mắn theo. Cảm ơn bạn

Hóng

Những ai đã chén tiếp cho tôi xin 1 cánh tay nào kkk.hôm nay ghép 3d,4d húp hết buồn quá ae ạ
Cảm ơn ơn a rất nhiều hôm nay e được 10k ạ mong a giúp đỡ để ae có cái Tết e giờ ko biết đi đâu về đâu mong a giúp đỡ ạ

Lại ăn rồi bạn ơi, quá tuyệt vời mình vẫn ăn ngày 1 5k thôi nhưng vui lắm . Cám ơn bạn nhiều lắm , chúc bạn luôn khỏe để sáng suốt lựa chọn số giúp mình cùng nhiều ace khác có được niềm vui trúng đề mỗi ngày .Chúc tất cả may mắn
Chúc mừng người ae nhé