Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ok 20s tổng 4,9 còn 3n nữa thoi dúng k bạn
Bắt đầu vào từ ngày mai tức là 29/10 đó. Thật ra nó là cầu tuần do 3 ngày đầu tuần mình ko muốn up lên cho ae nuôi nhiều lại ngóng may sao nó.trôi qua 3n rồi vậy còn khung 4n nữa thôi ae đánh hết tới cn ra là nghỉ đợi tuần sau có dàn mới

Bắt đầu vào từ ngày mai tức là 29/10 đó. Thật ra nó là cầu tuần do 3 ngày đầu tuần mình ko muốn up lên cho ae nuôi nhiều lại ngóng may sao nó.trôi qua 3n rồi vậy còn khung 4n nữa thôi ae đánh hết tới cn ra là nghỉ đợi tuần sau có dàn mới
ok bạn .mình nuoi nhỏ nhẹ thoi hj .mình k nợ chơi tâm lý thoải mái .thích nuoi đề lô k choi

Cám ơn bạn. Từ nay bạn tích cực chia sẻ giúp AE cùng bám càng nhé. Chúc bạn gặp nhiều may mắn!

Cám ơn bạn. Từ nay bạn tích cực chia sẻ giúp AE cùng bám càng nhé. Chúc bạn gặp nhiều may mắn!
Ok người ae vì thật ra ai cũng có cv.mình rảnh mình soi và áp dụng cách chơi bản thân cs cho ae chơi cùng.còn pp thì nó đơn giản cầu nuôi mà nổ dàn này rồi thì lại có dàn khác.vì mình ko chuyên đề ngày.lên ae kiếm cốc trà đá bia hơi thì mình nghĩ là 1 tuần 2 lần húp là ok đó

Ok người ae vì thật ra ai cũng có cv.mình rảnh mình soi và áp dụng cách chơi bản thân cs cho ae chơi cùng.còn pp thì nó đơn giản cầu nuôi mà nổ dàn này rồi thì lại có dàn khác.vì mình ko chuyên đề ngày.lên ae kiếm cốc trà đá bia hơi thì mình nghĩ là 1 tuần 2 lần húp là ok đó
Mình hợp bạn là ở chỗ đó, mình cũng thích nuôi dàn, thậm chí nuôi 2,3 dàn. Dàn này nó gánh dàn kia, chơi văn nghệ mấy xu để hóng kq cho nó vui. Vậy có j chúng ta cùng bàn cho nó rôm nhỉ. Hehe

Cảm ơn ct hôm nay mik cũng dc tí, mjk kết 25-57 chiều bảo ghi thêm con 07 mà lại quên ( miền nam ra 07 cả 2 đài giải 8 luôn) gần 4 tháng nay mới có cảm giác trúng đề, đen k tưởng luôn bạn

Tớ ko chuyên đề bt lắm đâu tớ chỉ kết theo kinh nghiệm và hay ngâm cứu cầu nuôi thôi đề ngày mình chịu. Bạn khoái khẩu thì tớ cs theo kinh nghiệm tuần này còn tổng 4,9 bạn vào nốt cho mình từ 29/10 đến 1/11/2020 dàn 09,18,27,36,45,54,63,72,81,90,04,13,22,31,40,59,68,77,86,95. Lưu ý mấy em này 31,09,90,45,54,04,40,95,59 ea tự tin thì theo mình tới 1/11/2020 ngày mai vào mức 1 nhé dàn ít số chỉ vỏn vẹn 20s thôi ae có thể lọc những con mình thích cối thêm.chúc tất cả ae tiếp tục rr cùng mình tới 1/1/2020
Rất cảm ơn bạn đã có tâm với mn. Bạn có thể cs đường cầu tổng 4,9nuôi tuần cho mn cùng tk với co đc ko .cảm ơn bạn

Rất cảm ơn bạn đã có tâm với mn. Bạn có thể cs đường cầu tổng 4,9nuôi tuần cho mn cùng tk với co đc ko .cảm ơn bạn
Mình rất muốn post lên cho ae tk nhưng do máy tính nó đang ở tiệp lỗi nguồn chưa lấy dc để vẽ cho ae.và cái quan trọng là kinh nghiệm chơi và cách bắt tổng của cá nhân lên mình khá kết cầu tổng 4,9 này cho tuần này post lên cho ae tk ai trùng thì chơi,kết thì chơi không lô đề mà có ăn có thua,lúc dc ko sao lúc ko dc lại đổ thừa mình.Mình ko ép hay lôi kéo ai cả vì vậy mn lên suy tính cho bản thân nhé.

Mình rất muốn post lên cho ae tk nhưng do máy tính nó đang ở tiệp lỗi nguồn chưa lấy dc để vẽ cho ae.và cái quan trọng là kinh nghiệm chơi và cách bắt tổng của cá nhân lên mình khá kết cầu tổng 4,9 này cho tuần này post lên cho ae tk ai trùng thì chơi,kết thì chơi không lô đề mà có ăn có thua,lúc dc ko sao lúc ko dc lại đổ thừa mình.Mình ko ép hay lôi kéo ai cả vì vậy mn lên suy tính cho bản thân nhé.
Mình nợ nần nhoeeuf úa mong bạn giúp mình vào bờ vr

Mình nợ nần nhoeeuf úa mong bạn giúp mình vào bờ vr
Mình thì chưa biết gì cả.k biế tổng hay cham.thậy sự vì monhf nợ quá đc bạn bè giới thiệu cô đâu.ban chơi lâu rồi có thể chôt cho mìn con ngày mai mình tham khảo với đc k?mình cảm ơn bạn nl