Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Không để ae ngóng chông nữa đồng quay láo mai ta lại bắt láo.Ae ta đã chén 3 phát rồi tiếp tục cho cầu ngày và có thể ae nuôi khung 3N đề kép ưu tiên kép=.Ngày mai ae TK dàn 8s 27,72,22,77,33,38,83,88 std 22,88 btb 88.3D 888,588 ae tk ai kết ai trùng thì chơi nhé ko kết ko trùng thì ko lên chơi tránh lại mất tiền.chúc tất cả ae rr.
MN lưu ý.nó là cuối tuần ae đánh phải lót cả dàn 20s tức là kep= và kép lệch vào nhé.còn 8s và btd mình cs là những con mình kết thôi ae có thể tk ai kết thì cối thêm

Nếu hôm nay về đúng kép và những con tôi kết tối nay sau 19h tôi sẽ cs cho ae ít kinh nghiệm khi đồng quay láo để ae vững tin hơn và sẽ cho bản thân ít kinh nghiệm trong bộ môn lô đề này.tks tất cả ae chúc mn mm và rr trong hôm nay.

Hơi buồn ae ạ thật sự.nó ko hề quay láo chút nào mà lại ko đánh 2 con đầu vào giải db của ngày hôm trc dang ăn chạm cho ngày hôm sau.mà mình hôm nay lại kết kép quá