Cầu MB - Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ

luong992

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
319
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Ko biết cs thế nào moi người hinh dung cho mình vd; giả đặc biệt ngày 27 có 375(4)6 thì ta nấy con số (4 ) làm chạm đề giả 7 ngày hôm sau ae tet kiểm chứng câu ăn khá đêu nhờ ae chia sẻ đến ct ngộ không để ct chia xẻ ae kĩ hon

Đánh giải 7 1 chạm ko khác gì đánh dàn mb 75 số cả . Nhiều số quá

Ko biết cs thế nào moi người hinh dung cho mình vd; giả đặc biệt ngày 27 có 375(4)6 thì ta nấy con số (4 ) làm chạm đề giả 7 ngày hôm sau ae tet kiểm chứng câu ăn khá đêu nhờ ae chia sẻ đến ct ngộ không để ct chia xẻ ae kĩ hon
Cám ơn người ae nhiều nha

Cầu rất hay người ae

Cầu hay quá bạn ơi!mình test thấy chạy thông quá!♥cầu của bạn là lấy con hàng chục của giải đặc biệt ngày hôm trước làm chạm đề giải 7 ngày hôm sau!cảm ơn bạn đã cs!chúc bạn tháng mới thật nhiều sk và may mắn nhé :$

Vào mục Đầu trong 2d đơn thức bạn à.mục Đầu chứ ko phải Đề đầu bạn nhé

Mấy bác cho e cách chơi đề giải 7 trên Tha hoặc Ku với