Cầu MB - CẦU ĐỀ HÔM NAY 16/03/2020 Lại choén thôi ae | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ HÔM NAY 16/03/2020 Lại choén thôi ae

Sao kinh hả bạn ??? Kinh cũng phải có ngày chứ kakaa đùa vậy thôi bạn phải đọc cmt xong bạn hãy nói mình nhé . Mình chẳng lồng lộn lên làm gì cả . Mình cs cầu kèo lên cho ace mn tham khảo nhưng có 1 số ng nói khó nghe bạn ạ . Chứ chơi bời thua vạn tạ qtrong gì qtrong là ace mn chén đề húp lô là oki mà bạn

Chó nó cắn ông, cũng cắn tôi. Sao ông lại trách tôi ?
Chúng ta đều chia sẻ cầu kèo, giúp đỡ mọi người. Nhưng ở đây rất nhiều chó. Khi ông nói tôi thì cũng phải nghĩ tới mình chứ.
Tôi xl ý tôi không bảo bạn . Bạn lại hiểu lầm tôi rồi . Nếu tôi mạo phạm gì bạn thì bạn bỏ qua cho tôi nhé . Hì còn tôi cs ntn chắc mn biết bạn ạ

Hơn nhau là cái số tiền trong tài khoản ae à.??
Chứ ở đây ae hơn thua nhau làm cái giề.
Cùng nhau thắng thằng ĐỒNG đi đã

Hơn nhau là cái số tiền trong tài khoản ae à.??
Chứ ở đây ae hơn thua nhau làm cái giề.
Cùng nhau thắng thằng ĐỒNG đi đã
Chuẩn bạn ơi . 1 đêm mình đánh bóng thua vạn tạ sập lên sập xuống còn chẳng bán than bao giờ . Giỏi thì hơn thua với thằng ku đồng đấy là quan điểm của mình là vậy hix

Qua tất cả các đường cầu mình soi và cs với ae ..Mình tạm lọc ghéP đc dàn như sau
BỘ 34,24,03,12 = 38 s
34,43,39,93,84,48,89,98,24,42,29,92,74,47,79,97,12,21,16,61,17,71,62,26,67,76,03,30,08,80,47,57,75,53,35,58,85,56,65
rút số kết 14 s
353,030,161,292,343,98,85,48,65
STĐ 35,98
toang rồi ông giáo ak...ra kép thì nhà oem chịu đồng

toang rồi ông giáo ak...ra kép thì nhà oem chịu đồng
Bố già đọc hộ con trong hs con nói bố già kép bằng k quá 5 hôm nữa là ra mà còn nói bố già là hôm t7 nay là t2 ạ . Đùa vậy e vẫn ăn đề đấy ạ tin k ??? E vẫn đánh kép đc 10₫ 1 chú nhưng e BT 99 ạ e đã cmt a đêm qua đấy

Bố già đọc hộ con trong hs con nói bố già kép bằng k quá 5 hôm nữa là ra mà còn nói bố già là hôm t7 nay là t2 ạ . Đùa vậy e vẫn ăn đề đấy ạ tin k ??? E vẫn đánh kép đc 10₫ 1 chú nhưng e BT 99 ạ e đã cmt a đêm qua đấy
khà khà..a chơi 399

A đẩy thuyền cho e đi. A Giống báo ơi . e 1 slots đường vào ♥♥? a nhé . ????
thích 77 qui nhơn nó ra 22 tuyên quang..đúng là thích của nào trời trao của ý nhé ng đẹp...haaa..lên rừng ở với khỉ thôi...hhhhiiiii...

Sao kinh hả bạn ??? Kinh cũng phải có ngày chứ kakaa đùa vậy thôi bạn phải đọc cmt xong bạn hãy nói mình nhé . Mình chẳng lồng lộn lên làm gì cả . Mình cs cầu kèo lên cho ace mn tham khảo nhưng có 1 số ng nói khó nghe bạn ạ . Chứ chơi bời thua vạn tạ qtrong gì qtrong là ace mn chén đề húp lô là oki mà bạn
Thang day chắc bị làm sao à chia xe tôt nhu thế ròi lại thế nọ thế kịa cũng po tay loại ntn

Cầu này chỉ ra khung tổng 5.9 mai là khung ngày cuối...nếu gẫy nữa thì mình thua đồng..đêm sẽ tìm thêm cầu hay để ae tk
26629