Cầu MB - Câu đê khi xât hiện lô 3nhay. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cam ơn anh zai nhe.
Em lai chơ mai bang lô lai xuất hiên lô 3 nhay thôi ak. Mượn tư kaka cua anh zai cươi cai cho khoai nhe. Kaka
Chúc mai ng ae mm và rr nhé . Giã lát lồ vk thằng đồng thôi . Tối mai nhà thằng đồng lại sáng trắng nhỉ kaka

Khi xuất hiện lô 3nhay ta lây hang đơn vi lam chạm +tông cua chinh no. Minh ko thích kep minh bo
Vây con23 nuôi k7n
2 lân mơi đây thôi nhe:
Lân1: vê 3nhay97 vào nuôi chạm 7+tông7 ngay hôm sau nô chạm 7
Lân2: vê 3nhay86 nuôi chạm 6+tông6 nô69 ngay thư4.
Ban co thơi gian tets 300ngay minh dam bao nô99%
Thế ngày 8/9 nó về 3 nháy 55 gãy mà ct

Anh zai trơ lai dd đung lơi hai hơn trước thật thăng em bai phục.
Ăn gian thi qua bt
Ăn bach thu mơi ko binh thương
Trời ơi khéo cả năm cả đời mình mới bắt đc con bt mà . Thật sự trong dd nhiều người cs cầu hay lắm . Chẳng qua mn ace chơi không để ý thôi . Mình cũng học hỏi đc rất nhiều ace mn trong dd cách bắt cầu và kn mà hì

Cái dạo còn dày vốn thì lượn khắp nơi món nào cũng ngó tí thế là toác, nay muốn chơi 1 món tử tế thì hết vốn mới đau e
Tiền ơ ngoai ngân hang nhiều lăm ban ak
Minh nơ ngân hang 1ty thi minh sơ ngân hang
Minh nơ ngân hang 10ty thi ngân hang lai sơ minh

Tiền ơ ngoai ngân hang nhiều lăm ban ak
Minh nơ ngân hang 1ty thi minh sơ ngân hang
Minh nơ ngân hang 10ty thi ngân hang lai sơ minh
Nói chung cầu này dừng ở mức tham khảo thôi . 1 đường cầu mai khung cuối chạm 3-5 kết quả ngày thu 2 giải 7.2 làm 2 chạm nuôi trong tuần ko càn phải sang thứ 2 luôn

Nói chung cầu này dừng ở mức tham khảo thôi . 1 đường cầu mai khung cuối chạm 3-5 kết quả ngày thu 2 giải 7.2 làm 2 chạm nuôi trong tuần ko càn phải sang thứ 2 luôn
Ok cam ơn ban nhe.
Tư lúc nghiện vào cai món nay rui minh chưa bao gjo chơi đê qua 20 sô. Nên minh ko chơi 2 chạm
Minh loc hết

Ok cam ơn ban nhe.
Tư lúc nghiện vào cai món nay rui minh chưa bao gjo chơi đê qua 20 sô. Nên minh ko chơi 2 chạm
Minh loc hết
Mai chạm 0 khung cuối
Tổng 3-8 khung cuối
Mai khả năng TTD 030-080
BTD kết 03

Minh xin nhắc lai nhe.
Câu lô 3nhay đa xuất hiện nhe.
Lân nay la chạm1+tông1 nhe
Ca nhân Minh kêt ttd:61,71,81,91. K7n
Chuc ace luôn luôn rực rơ.