Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lại húp đề nữa kia ae ơi. Ai theo lên tiếng cái nào. Đánh đề 36 số cứ húp sùm sụp thế này thì chết kaka. Chạm 4.9 tiếp nào ae. Lên thuyền về bờ đê
Quá tuyệt vời. E lấy 2 chạm của bác ghép với 6 tổng ra dàn 24số. Rút gọn được ít số nè. Cảm ơn bác rất nhiều ah.👍🏻👍🏻👍🏻💖💖💖💖💖😀😀😀😀

Quá tuyệt vời. E lấy 2 chạm của bác ghép với 6 tổng ra dàn 24số. Rút gọn được ít số nè. Cảm ơn bác rất nhiều ah.👍🏻👍🏻👍🏻💖💖💖💖💖😀😀😀😀
Mai lên nhea người A, Em ghép càng luôn........ Mọi người theo nha.... Chúc mừng rực rỡ. 👌👌👌👌👌

Mai lên nhea người A, Em ghép càng luôn........ Mọi người theo nha.... Chúc mừng rực rỡ. 👌👌👌👌👌
Dạ. Em cũng đang học hỏi các bác áp dụng cách ghép dàn tổng với chạm ý. Nếu chạm và tổng kết hợp thì rút lại được ít số. Còn càng thì e đánh 8 càng. Cứ lấy càng hôm nay với càng hôm qua bỏ ra còn 8 càng còn lai mình đánh hết ah. Vd. Hôm qua với hôm trước có càng 9 với càng 0 . Thì hôm nay bắt càng. 12345678. Là húp. Chạm đẹp tổng trùng là húp 3d thôi ah.

Nói thật với ae chứ mình chia sẻ cho ae cầu này từ tháng 12 năm ngoái nhưng thực sự mình chưa đánh 1 hôm nào luôn. Thầy người ta bảo mình có lộc số nhưng ko dc ăn, chia sẻ cho ae thì ae ăn chứ cứ mình mà lao vào là tẹo, nên ko dám đánh luôn. nó gãy cái thì khổ mình khổ ae. nên ae cứ vui vui thôi nhé đừng thấy đẹp quá mà khát nước là mệt đấy

Nói thật với ae chứ mình chia sẻ cho ae cầu này từ tháng 12 năm ngoái nhưng thực sự mình chưa đánh 1 hôm nào luôn. Thầy người ta bảo mình có lộc số nhưng ko dc ăn, chia sẻ cho ae thì ae ăn chứ cứ mình mà lao vào là tẹo, nên ko dám đánh luôn. nó gãy cái thì khổ mình khổ ae. nên ae cứ vui vui thôi nhé đừng thấy đẹp quá mà khát nước là mệt đấy
Hi. Bác giống em. E bắt bộ ghép tổng thì nhiều số quá. Nay thấy bác chia sẻ chạm đẹp lại vào với tổng nuôi khung như bác chia sẻ thấy khung 5 ngày húp là ổn đó. Thời gian qua cũng máu lo bet nên lòng tham ko dừng lại thua tha. Hôm nay bắt đầu gieo trồng lại từ cây lúa đi lên thôi. Bác chia sẻ ae giúp được ae là quá tuyệt vời rồi bác ah. Nhiều Ae rất cần các chủ tịch, ct giúp và cả bác để về bờ đó. Riêng em đây cũng như ae rất cần được bác và các ct dẫn lối về bờ mà bác. 💖💖💖💖💖👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻.

Mình thấy cầu hay cũng chơi văn nghệ 1k không cay cú thắng thì kiếm bát phở thua thì nhịn ăn sáng hiiii

Mai lại chạm 49 ct nhỉ

Tuyệt vời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.