Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 28 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hnay bạn kết tổng và 3d nào cho ae bám theo với !Hôm qua theo bạn đc dàn ít số,cảm ơn. bạn nha !
Tổng 278943. Ghép càng 01234689. Ghép với 2 cham 49 của bác trên nhé. Nuôi khung 5 ngày như bác ấy. Nếu ngày 1 nổ thì xanh luôn. Nay thấy báo kép nhiều. Nếu trùng tổng và càng 3D nữa thì ngon. Chúc ae may mắn rực rỡ nhé. Choi văn nghệ trà đá thôi nhé. Mình còn nhiều ngày để hái lộc mà. 👍🏻👍🏻👍🏻💣💣💣💰💰😀😀😀😀.

Tổng 278943. Ghép càng 01234689. Ghép với 2 cham 49 của bác trên nhé. Nuôi khung 5 ngày như bác ấy. Nếu ngày 1 nổ thì xanh luôn. Nay thấy báo kép nhiều. Nếu trùng tổng và càng 3D nữa thì ngon. Chúc ae may mắn rực rỡ nhé. Choi văn nghệ trà đá thôi nhé. Mình còn nhiều ngày để hái lộc mà. 👍🏻👍🏻👍🏻💣💣💣💰💰😀😀😀😀.
Ăn tổng 9 càng 2. Dàn chạm ít số ngày 1 chưa ra. Còn 4 ngày tiếc tục .

Bạn chia sẻ cách bắt tổng và cành hàng ngày cho mn cùng tk với nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.