Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi vượt khung chạm 2 7 lên 7 ngày. dàn đề 36 số tiếp tục đi đều khung 5 ngày. hiện tại đã đi 32 ngày ăn dc 11 khung.
ae chơi có bác nào có lãi chưa ạ.
View attachment 181709

bac cho e xin cầu ntn e chua hiểu
CT chia sẻ cầu hay quá xin cảm ơn! Những mình chua hiểu câu lấy vào này nào mong CT nói rõ hơn được không ạ xin cảm ơn CT nhiều !

Húp tiệp chạm 4.9 dàn 36 số đề 40. Dàn đề 3 càng 440 ngày 3. Chạm 4.9 khung 5 ngày. Chiến tiếp nào ae.
Cám ơn CT nhiều lắm nhàn cả đầu. CT cho mình hỏi 1 chút riêng , mình vì điều kiện công tác không chơi trang được đánh tỷ lệ sao cho hợp lý

CT chia sẻ cầu hay quá xin cảm ơn! Những mình chua hiểu câu lấy vào này nào mong CT nói rõ hơn được không ạ xin cảm ơn CT nhiều !
Mình có chia sẻ về những ngày ăn ở trên là đang đi đúng nhịp khung 5 ngày. Như hôm nay nổ để 04440 - lấy 4 + 0 = 4. bóng dương của 4 là 9. ra 2 chạm 4 9 . đánh khung 5 ngày theo tỉ lệ 1 1 2 3 5. hoặc tính đánh sao cho ngày hôm sau ăn trừ đi vốn các ngày trước đó và có lãi là ổn.

Mình có chia sẻ về những ngày ăn ở trên là đang đi đúng nhịp khung 5 ngày. Như hôm nay nổ để 04440 - lấy 4 + 0 = 4. bóng dương của 4 là 9. ra 2 chạm 4 9 . đánh khung 5 ngày theo tỉ lệ 1 1 2 3 5. hoặc tính đánh sao cho ngày hôm sau ăn trừ đi vốn các ngày trước đó và có lãi là ổn.
Xem cầu này chạy từ t10 đến giờ vẫn còn bon

Cám ơn CT nhiều lắm nhàn cả đầu. CT cho mình hỏi 1 chút riêng , mình vì điều kiện công tác không chơi trang được đánh tỷ lệ sao cho hợp lý
Chơi bên ngoài nếu đánh đề 2 số tỉ lệ 1 x 80. ( thấp hơn rất nhiều cược trên các trang) bạn tính cho làm sao để ăn ngày hôm sau trừ vốn đi có lãi là ok. đặc biệt dàn 3 càng. dàn này đang ăn lãi nhiều ổn. đánh 3d ben ngoài max chắc dc 1x 400. còn trên trang đang là 1 x 980. Theo mình bạn nên vào các trang uy tín chơi tỉ lệ ăn cao hơn ạ. còn đánh bên ngoài thì mình thấy ko ổn lắm

Xem cầu này chạy từ t10 đến giờ vẫn còn bon
từ tháng 10 đến giờ mới bị vượt 1 khung lên 7 ngày. còn lại vẫn đều trong giới hạn khung 5 ngày. mình thấy đánh tỉ lệ ăn rất cao - dàn 2 số tuy lãi ít - dàn 3 số lãi tương đối ổn. nên mình chia sẻ lên để ae tham khảo và có thể chơi kiếm thêm thu nhập . Nhưng tuyệt đối không được khô máu vì mình luôn có 1 câu tâm đắc là : Không ai làm giàu được bằng còn đường lô đề đâu a.

Chơi bên ngoài nếu đánh đề 2 số tỉ lệ 1 x 80. ( thấp hơn rất nhiều cược trên các trang) bạn tính cho làm sao để ăn ngày hôm sau trừ vốn đi có lãi là ok. đặc biệt dàn 3 càng. dàn này đang ăn lãi nhiều ổn. đánh 3d ben ngoài max chắc dc 1x 400. còn trên trang đang là 1 x 980. Theo mình bạn nên vào các trang uy tín chơi tỉ lệ ăn cao hơn ạ. còn đánh bên ngoài thì mình thấy ko ổn lắm
Không phải đâu dạo mới vào diễn đàn mình cũng chơi ku. Bí bọn nó gọi lên BGD bắt giải trình

Còn bị cảnh cáo. Mình làm trong ngành ngân hàng mà khổ lắm
Ôi bạn làm Ngân Hàng mà vẫn chơi ạ. hic hic. xác định chơi thì xem trước đánh con gì, 5h chiều vào mấy phuts xong đánh luôn. out ra xóa lịch sử duyệt web là ok. chứ bạn ngồi cày tài xỉu hay sóc đĩa thì bị báo cấp trên là đúng rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.