Cầu MB - Cầu đề max 14 số có 1 bộ chính và 1 bộ lót ae hóng nhé | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề max 14 số có 1 bộ chính và 1 bộ lót ae hóng nhé

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Ae thông cảm nhé, mình biết luật chứ ko phai la ko biết, vì hôm nọ nhin thấy cầu đẹp nên muốn chia se ae, nhung vi cầm dt nên ko ve dc, sau luc đó lại đưa ông già vợ đi cấp cứu nên quên mất, lúc nhớ ra thì bị khoá mất tk roi, h chia se ae tham khảo luôn nhá. Mình vẽ hinh và có chú thích o dưới ae tk

Đính kèm

Ae thông cảm nhé, mình biết luật chứ ko phai la ko biết, vì hôm nọ nhin thấy cầu đẹp nên muốn chia se ae, nhung vi cầm dt nên ko ve dc, sau luc đó lại đưa ông già vợ đi cấp cứu nên quên mất, lúc nhớ ra thì bị khoá mất tk roi, h chia se ae tham khảo luôn nhá. Mình vẽ hinh và có chú thích o dưới ae tk
Nuôi 1 tuần hả ct

bộ j thế ae sao k thấy cầu đâu nhỉ

ae luu ý nghi quyết 16 của chinh phủ nhé
covits 19 thi ra rồi còn nghị quyết 16 thôi

Cầu này hn chơi đc k b