Cầu MB - Cầu đề miền bắc 13/01 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu đề miền bắc 13/01

Dựa vào bảng lô ae đã biết ngày mai oánh đề gì chưa nhở còn ae nào nhớ cầu của mình không hehee ??
Có phải cầu khoảng 30 số của giải lô rồng bạch kim lô về nhiều trong tháng k bạn

Dựa vào bảng lô ae đã biết ngày mai oánh đề gì chưa nhở còn ae nào nhớ cầu của mình không hehee ??
Mình hỏi thật bạn đã đọc kỹ nội quy chưa vậy. Ae có người vào trước người vào sau, bạn đã có tâm chia sẻ thì phải nói cho rõ. Hoặc phải có cầu kèo cho ae tư tin chơi chứ, còn nếu bạn thích câu like thì tôi cho bạn 1000 like nhé

Cầu kèo gì mỗi ngày lấy 1 chỗ thế người ae
Cùng chung câu hỏi với cụ. Cầu kèo thường chạy 1 vị trí. Thấy ông thớt này mỗi hôm phang 1 chỗ khác nhau ?.
Nhưng dù sao cũng cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ. Chúc thớt may mắn nhé

mọi người đừng lời nói chẳng mất tiền mua .khi mình không nhớ ân cần hỏi han .cầu kèo lúc nọ lúc kia ngày ăn ngày gảy là thường. Nên đừng trách móc giận hờn chi ai ...!

có ai nhìn thấy cầu đâu ko vậy...hay nhỉ..tìm phê lòi pha cũng ko thấy...Chỗ này là nơi chia sẻ cầu nhé ae...ko đưa ra cầu cho ae tham khảo thì thôi đi cho đỡ mất thgian..mà phạm qui diễn đàn đó

Mình hỏi thật bạn đã đọc kỹ nội quy chưa vậy. Ae có người vào trước người vào sau, bạn đã có tâm chia sẻ thì phải nói cho rõ. Hoặc phải có cầu kèo cho ae tư tin chơi chứ, còn nếu bạn thích câu like thì tôi cho bạn 1000 like nhé
Chuẩn. E thấy bác là cs rõ ràng nhất. Chúc bác và gia đình mạnh khỏe

có ai nhìn thấy cầu đâu ko vậy...hay nhỉ..tìm phê lòi pha cũng ko thấy...Chỗ này là nơi chia sẻ cầu nhé ae...ko đưa ra cầu cho ae tham khảo thì thôi đi cho đỡ mất thgian..mà phạm qui diễn đàn đó
Cầu này tìm lại về trang trước bạn à