Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/03/2022 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/03/2022

like mạnh cho ng ae
Cứ 1 like thêm 1 cầu độc..hiii <3VN
B 24.jpg

1. Việc các cao thủ post nhiều đường cầu là để anh em kết hợp chạm/tổng của mình thêm tự tin.Họ mất công tìm đường cầu cho ae rồi, trách họ chi nữa.
2. Mong muốn của nhiều người là muốn các cao thủ từ nhưng cầu đó: Lọc 1 dàn Full 64 số, hoặc ít hơn.... giúp những ae k am hiểu lắm có thể chơi luôn.

XIN HẾT. CHÚC ANH EM Rực RỠ
Ae định nghĩa từ loạn như nài

Nói chuyện như thằng mất não thế? Ngta đưa cầu lên nếu ai trùng máu thì theo chứ loãng cái gì? Chứ nếu biết cầu về chắc chắn thì cần gì phải lên share nữa???
Các cao thủ cho em xin còn bà càng đề để em tham khảo .trúng thì chúng ko chúng cũng ko sao .xin cảm ơn.

Mỗi ct điều có cầu khác nhau, nói chung cả 100 cầu đủ trăm số, bác ấy k đưa lên nhiều cầu thì cũng có người khác đưa lên cây cầu khác, số khác, hiểu rộng hơn và thông não hơn đi bạn, trúng trật là do may mắn với những đường cầu mjk lựa chọn thôi, bác ấy vắc óc tìm cầu và bỏ tgian công sức ra vẻ cầu cho mn tk thì hãy cảm ơn, ng biết ơn là người luôn thành công
Cái này thấy bùi tai.. Tặng người AE 1 đường cầu mình thấy chất như nc cất này.. Và đã đâm..hy vọng cùng nhau cs cái hay và thật nhiều kn số.. nếu thêm 1 bạn nào nữa chát thêm đc lời hay như này.. tớ lại mở thêm đường cầu này về đúng đích..hiii
<33