Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/04/2022 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/04/2022

Cá nhân mình đang kết , bộ kép 22, 44
KKKKKKKKKK Kết là hup ..
B 22.jpg

Đi đâu vắng mấy hum vậy E..xUẤT HIỆN CÁI LÀ TUNG ĐỘC CHIÊU LIỀN.. KKKK..Chúc E may mắn nhé.. có tí trùng cầu bộ và tổng đó E ơi

Đi đâu vắng mấy hum vậy E..xUẤT HIỆN CÁI LÀ TUNG ĐỘC CHIÊU LIỀN.. KKKK..Chúc E may mắn nhé.. có tí trùng cầu bộ và tổng đó E ơi
View attachment 187928
Bệt bộ hả chủ tịch???? Đã hơn 10 ngày k biết mùi vị của đề, hnay a chia sẻ vào muộn quá lại k ghi được nữa. Đen!!! Mong anh lúc nào cũng rực rỡ để bọn em bám càng với. Cảm ơn!!!

MB 6/5 BTL 96, STL 363 , đề chạm 4,9 hạ dàn kết bộ 04,05,44 , 3d càng 7, 4d càng 1 , TT 4cang đề 1749,1794,1744,1799 chúc ace tham khảo vui mắt và tiện tay sách ngay 9 củ bỏ túi 🤭🤭🤭🤭
Hy vọng lổ luôn ngày mai đỡ phải nuôi hihi ace nào đang kết kép thì vào nhận hàng nhé

Đính kèm

Bệt bộ hả chủ tịch???? Đã hơn 10 ngày k biết mùi vị của đề, hnay a chia sẻ vào muộn quá lại k ghi được nữa. Đen!!! Mong anh lúc nào cũng rực rỡ để bọn em bám càng với. Cảm ơn!!!
Mình chia sẻ toán loạn các thể loại rất sớm.. AE chơi ko theo dõi thì biết lsao giờ.. cs các nơi luôn..Mình luôn nhiệt tình mà bạn

Ct có thể cho dàn số luôn được không ạ
Ngày nào cũng bắc loa to vỡ cả làng mà AE đâu ko thấy..Bạn vào đây tk mỗi ngày nhé.. dàn cứng mềm chậm nhanh nóng nguội full chia sẻ.. đặc biệt. mình chơi và kết gì mới cs đó.. ko cs bừa. bạn cứ vào đây test vô tư đi. Diễn Đàn ko tốn phí.. ô sờ kê luông

Mb ngày 06.04
Vẫn theo cầu
Đề chạm 0.5 hạ đít 0.5 = 20số
Chúc ACE túm dc đtđ nhé
Theo cầu 1 ta có đít 0.5
Kết hợp cầu 2 ta có đầu 0.5
Ghép 2 ô khoanh tròn to lại và giữ lại chạm 0.5
Kết hợp cầu 1 và 2 ta có 1 cặp stđ 050
Chúc ACE ngày mai rực rỡ nhé 💥💥💥💥

Đính kèm

Mình chia sẻ toán loạn các thể loại rất sớm.. AE chơi ko theo dõi thì biết lsao giờ.. cs các nơi luôn..Mình luôn nhiệt tình mà bạn
Ý em bảo là em vào muộn quá. Chứ k phải bảo anh chia sẻ muộn nè anh. Chỉ mong các anh lúc nào cũng rực rỡ để được thơm lây. Chứ món cầu kèo em đang phải học hỏi nhiều. Hì

Ý em bảo là em vào muộn quá. Chứ k phải bảo anh chia sẻ muộn nè anh. Chỉ mong các anh lúc nào cũng rực rỡ để được thơm lây. Chứ món cầu kèo em đang phải học hỏi nhiều. Hì
Chúc AE luôn may mắn.. 1 số cầu độc cũng lên rồi đó.. coi kết hãy đâm cho lành AE nhé