Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 13/07/2022 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 13/07/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
STD,48,98,
BỘ,34,
34,43,39,93,84,48,89,98

Đề ngày mai chỉ 40 số : đuôi 1 ngày thứ 2 ăn tâm càng 1 ngày thứ 3 tay 3 xét rộng ra đề phải dính chạm tổng 16 mà loại đc bộ 01 còn duy nhất 40 số : 11,16,61,66,12,21,17,71,62,26,67,76,13,31,18,81,63,36,68,86,14,41,19,91,64,46,69,96,24,42,29,92,74,47,79,97,33,38,83,88 , cối bộ 13 , song thủ lô đề 181
Mai loại tổng 4-9 cứng như đá
Nên nhẹ tay nhẹ ga bộ 13 b nhé 🤪🤪🤪

Ghét nhất thể loại blabla ko cầu kèo dẫn chứng làm ae mất phương hướng hoặc có cầu nhưng ỉm , loại sâu bọ của diễn đàn , có những thành phần như này thì ko còn cái diễn đàn giải mã số học , em xin phép phải nặng lời với những thành phần blala xàm này

Sr b nhe, đó chỉ là tham khảo cầu loại chứ k nói b loại nó, có gì k phải bỏ qa
Bạn nên chỉ cầu loại ra cho mn nhìn thấy, chứ b nói k như vậy k ai tin với lại nta dg có niềm tin vào số nta bắt mà bạn nói nthe se làm nta hoang mang dễ dẫn đến loại số

Bạn nên chỉ cầu loại ra cho mn nhìn thấy, chứ b nói k như vậy k ai tin với lại nta dg có niềm tin vào số nta bắt mà bạn nói nthe se làm nta hoang mang dễ dẫn đến loại số
Ko có cầu 1k cũng chả chơi nhưng b hiểu vấn đề nó nói ko có tính chất xây dựng ko dẫn chứng liên tục xàm, như thế lâu dần sẽ gây khó chịu cho các anh em cao thủ ít nhiều bỏ công sức , tìm tòi cầu kèo cho ae , bản chất rất xấu

Ko có cầu 1k cũng chả chơi nhưng b hiểu vấn đề nó nói ko có tính chất xây dựng ko dẫn chứng liên tục xàm, như thế lâu dần sẽ gây khó chịu cho các anh em cao thủ ít nhiều bỏ công sức , tìm tòi cầu kèo cho ae , bản chất rất xấu
ko phải nói nhiều bấm vào nút chặn là xong khỏi xem, khỏi kham khảo , nói nhiều mất lòng

o phải nói nhiều bấm vào nút chặn là xong khỏi xem, khỏi kham khảo , nói nhiều mất lòng

o phải nói nhiều bấm vào nút chặn là xong khỏi xem, khỏi kham khảo , nói nhiều mất lòng

View attachment 203344
Vâng bác , tại em vẫn còn trẻ còn thanh niên tính em nghe ngang tai trái máu em ko hiền dịu đc như các bác có tuổi rồi , hii

Co gì k phải bỏ qua b oi, nói b nhẹ tay cũng có ý tốt chứ k phải vào đây để phá mn lêm số, mình cũng muốn mn đc mà, có gì k phải bỏ qua nhé

Vâng bác , tại em vẫn còn trẻ còn thanh niên tính em nghe ngang tai trái máu em ko hiền dịu đc như các bác có tuổi rồi , hii
đây nhuw tay này anh chặn lâu rồi họ mà chính cầu chả lời, thì hiện lên theo hình này,
chiều nay cũng xem lại tay này đúng là tay ngáng bạc chạm 0,5 vào phí tiền , như mình hôm nay ngu , mới ăn được đề ,51 còn họ khôn , giỏi nhiều tiền biếu chủ lô đề ko chịu học mà chỉ đi ngáng bạc

Thank b, chỉ là máy cùi nên k đưa cầu kèo lên mn tk đc, chỉ nói qua đc tn thế này thôi, nay m k giám nói để mn tk
Nói bằng tin nhắn cũng dc nè, k cần vẽ đâu, mjk cũng k bjk vẽ chỉ diễn giải bằng lời,tuanpro93 cũng dùng lời nói dẫn chứng đó chứ,mjk có lòng là đc, chúc bạn may mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.