Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 19/07/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 19/07/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có ai hiểu gì ko hiii chỉ úp 2 cầu thế thôi nhé tíck kiem trag 🙆‍♀️
View attachment 204436
Cầu này hôm qua trực tiếp chia sẻ tranh luận um nên . Nhìn thấy nó là mắc cười rùi . Không khác gì tranh luận quả trứng có truoc hay con gà có truóc . Kakakka

Thật chứ bạn. Đã chia sẻ lên thì phải rõ ràng chứ. Úp úp mỡ mỡ rất gét. Cứ làm như là thiên tài yh. Giữ lấy mà chơi một mình.
Cầu kèo là để tham khảo người ta có lấy phí của mình đâu mà trách móc .. trùng máu thì chơi ko thì thôi .. cứ thích dựa vào những thứ có sẵn lúc đc ăn thì ko đc một lời cảm ơn lúc thua thì nói lời thiếu thiện cảm .. chơi môn này cần dựa vào khả năng của mình là chính

Thật chứ bạn. Đã chia sẻ lên thì phải rõ ràng chứ. Úp úp mỡ mỡ rất gét. Cứ làm như là thiên tài yh. Giữ lấy mà chơi một mình.
Cứ nghĩ mình là con gái nên ae “nhường nhịn” nhưng đây là “cao thủ cầu kèo”,có kèo thì giải thích cho ae biết với chứ có phải ai cũng nhìn ra đâu,hơn nữa “gạch vài đường ai biết dc lấy số nào để mà ghép”

Chia sẻ thì cũng đưa cầu lên đoàng hoàng chứ cứ như vậy thì cũng ai dịch đc mà đánh mới chơi . Nhiều cái thủ người còn giỏi gặp vạn lần người ta cũng chỉ cầu kèo đoàng hoàng mà người ta lại lịch sự

Chia sẻ thì cũng đưa cầu lên đoàng hoàng chứ cứ như vậy thì cũng ai dịch đc mà đánh mới chơi . Nhiều cái thủ người còn giỏi gặp vạn lần người ta cũng chỉ cầu kèo đoàng hoàng mà người ta lại lịch sự
Chia sẻ kiểu như vậy thì tốt hơn là để đấy mà chơi một mình

Chắc khôg cần phải giải thíck mỗi người một kiểu..... Ai khôg hiểu đc thì tớ chịu
View attachment 204430
em ơi em nên học hỏi cách chia sẻ cầu như bác Trunganh, Auchu, Nhattam, Luong1977, Tuanpro... các anh chia sẻ rõ ràng dễ hiểu để anh em còn học hỏi, còn như em thì ko nên chia sẻ, chỉ làm anh em thêm ức chế thôi ko hay ho gì em nhé

Cầu kèo là để tham khảo người ta có lấy phí của mình đâu mà trách móc .. trùng máu thì chơi ko thì thôi .. cứ thích dựa vào những thứ có sẵn lúc đc ăn thì ko đc một lời cảm ơn lúc thua thì nói lời thiếu thiện cảm .. chơi môn này cần dựa vào khả năng của mình là chính
Có ai trách đâu,tai đưa cầu lên ko hiểu nhưng lại ko giải thích rõ
Ngày làm tối về xem cầu mà lại gặp trường hợp thế này thì next,bận tâm làm gì mệt người,cầu mình cũng tự soi dc chẳng qua ko giỏi thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.