Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 19/07/2022 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 19/07/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trước giờ tớ chơi một mình nhé tớ cũng Chẳg phải là thần thánh mỗi người chia sẽ một đường cầu khác nhau tất nhiên số của tớ thì tớ chơi tớ mỗi người mới chơi kiểu khác nhau nhé ace cũng tự vẽ mà chơi đi chơi rieg cho mih đi bộ ace làm làm được điều đó sao hay ace thua nhiều wa rồi bị ngáo ace khôg thíck thì thì lướt qua cái đầu của ace dùng để người khác ngắm à, người chia sẽ họ chỉ cho bạn cái sợi giay thôi chứ còn cần với lua tự kiếm lấy chứ hờ tớ cũng đã nhiều lần nó vậy rồi tớ vẽ được có vậy thôi nhé hờ tớ khôg biết vẽ cầu đc có thế thôi rốt ai hơn thì cứ việc úp cho ace tham khảo 👍

Trước giờ tớ chơi một mình nhé tớ cũng Chẳg phải là thần thánh mỗi người chia sẽ một đường cầu khác nhau tất nhiên số của tớ thì tớ chơi tớ mỗi người mới chơi kiểu khác nhau nhé ace cũng tự vẽ mà chơi đi chơi rieg cho mih đi bộ ace làm làm được điều đó sao hay ace thua nhiều wa rồi bị ngáo ace khôg thíck thì thì lướt qua cái đầu của ace dùng để người khác ngắm à, người chia sẽ họ chỉ cho bạn cái sợi giay thôi chứ còn cần với lua tự kiếm lấy chứ hờ tớ cũng đã nhiều lần nó vậy rồi tớ vẽ được có vậy thôi nhé hờ tớ khôg biết vẽ cầu đc có thế thôi rốt ai hơn thì cứ việc úp cho ace tham khảo 👍
View attachment 204449
Câu kèo chỉ là tham khảo bạn lên đuoc vậy là vui rồi like...

Sao ko để mà chơi 1mình đi.vẽ cầu lên mà ko giàu thích nói rõ thì nói lri. Giữ lấy mà chơi. Có nhà bạn tất đấy
Ê bạn ơi bạn khôg thíck thì lượn bạn nhé
Khôg phải nói nhau câu ấy há mồng ra mà hỏi tớ giải thíck cho nhé còn tớ úp cầu lên thế nào là việc của tớ tớ úp lên ăn hết tiền của bạn à ❓

View attachment 204449
Kể ra cũng lúc ẩn lúc hiện thật .. lúc suy diễn thì lại là thật .. lúc nghĩ thật lại là tưởng .. em chơi toàn quả hiểm .. nói thật anh cũng chưa xơi đc gì

Ê bạn ơi bạn khôg thíck thì lượn bạn nhé
Khôg phải nói nhau câu ấy há mồng ra mà hỏi tớ giải thíck cho nhé còn tớ úp cầu lên thế nào là việc của tớ tớ úp lên ăn hết tiền của bạn à ❓
Bán nói thế thì thừ hỏi có ai nge được không. Bạn chia sẻ hay up cầu lên thì giải thích rõ ràng chứ. Con ko thì đừng nên chia sẻ cầu kèo hay úp lên làm ri. Bạn giữa lấy mà đánh ko lại bị lộ đấy. Chưa biết ai hơn ai đâu bạn ak

Kể ra cũng lúc ẩn lúc hiện thật .. lúc suy diễn thì lại là thật .. lúc nghĩ thật lại là tưởng .. em chơi toàn quả hiểm .. nói thật anh cũng chưa xơi đc gì
Ăn 6 tay thông luôn rồi còn gì nữ anh ăn từ lúc con đề 55 cơ mà em vẽ cũng tới vậy thôi chứ nhì lướt wa cái là thầy rồi đòi gì mở rộng thêm ít nữ ☹️☹️☹️

Đính kèm

Cầu kèo là để tham khảo người ta có lấy phí của mình đâu mà trách móc .. trùng máu thì chơi ko thì thôi .. cứ thích dựa vào những thứ có sẵn lúc đc ăn thì ko đc một lời cảm ơn lúc thua thì nói lời thiếu thiện cảm .. chơi môn này cần dựa vào khả năng của mình là chính
Bạn nói thế ko phải sai với yh của tôi. Chia sẻ lên thì nói rõ đi. Đây lại úp mở. Như thế thì tốt nhất là ko nên chia sẻ lên.

Bán nói thế thì thừ hỏi có ai nge được không. Bạn chia sẻ hay up cầu lên thì giải thích rõ ràng chứ. Con ko thì đừng nên chia sẻ cầu kèo hay úp lên làm ri. Bạn giữa lấy mà đánh ko lại bị lộ đấy. Chưa biết ai hơn ai đâu bạn ak
Hờ tớ lên vì dam mê nhé còn ăn hay khôg thì khôg ai bắt ai gì cả hai câu chuyên khác nhau, tớ thíck vẽ thế ấy tớ bắt bạn phải chơi theo hay gì,đúng rồi của tớ tớ dữ nhé chơi một mih ak

Cầu kèo là để tham khảo người ta có lấy phí của mình đâu mà trách móc .. trùng máu thì chơi ko thì thôi .. cứ thích dựa vào những thứ có sẵn lúc đc ăn thì ko đc một lời cảm ơn lúc thua thì nói lời thiếu thiện cảm .. chơi môn này cần dựa vào khả năng của mình là chính
Chào bạn! Thực ra mà nói khi mn vào td đều có những điểm chung. Nhất là về môn số học này xong các cao thủ đều có những cầu kèo tính toán theo thuật toán và dựa trên kinh nghiệm vốn có. Mới chia sẻ đc lên những con số có sác xuất cao. Nhưng chắc chắn ko phải ai cũng cứ theo đc mà phải học hỏi ở mn và các cao thủ để có những kinh nghiệm khi chơi . còn cầu kèo sơ sài ko có thuyết minh thì ko học đc bạn ạ . chứ đừng vì ko tiền ko phí mà như vậy. Tôi và bạn cùng mn vào đây để học để cùng thành công mà . cảm ơn bạn

View attachment 204449
Ngao wa

Nói tóm lại chỉ sẻ cầu kéo chỉ có tuanpro93. AUCHU. Trunganh82. NHATAM. HOAINAMI và nhiều các ct khác còn biết. Cầu kèo của dung122 đưa lên. Bản thân tôi ngu rốt ko hiểu gì. Ăn hay ko cũng chúc dung122 luôn may mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.