Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 24/03/2022 | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 24/03/2022

Hqua mình vẫn ăn 074, các bạn vẽ cầu, tìm cầu chia sẻ cho ae, ae đều cảm ơn. Còn muốn ng ta lắp luôn 3d,4d, cứ việc copy về, trúng thì im, trượt thì chửi người khác thì thôi, loại đấy ko bao giờ khá đc.
khá quá bạn ơi

10 phút ông auchu pót lấy thành tích 10 bộ đề từ 00- 99 dẫn đến tình trạng ae loạn số.pót ít số thôi ông vẽ lắm cầu ra lgi có trúng đâu
a ý vẽ lên cho mà tk chọn lấy 5 bộ 40s mà chơi rồi lọc ra 10_16s của các bộ mà đánh người ta cho cần câu chứ người ta ko cho cá đâu hiểu chưa muốn chơi thì mình cũng phải xem xét bộ nào hợp lý phải biết bắt cầu a ý đỉnh của chóp đấy ngồi đấy mà chờ đồng nó và cơm vào mồm cho mà ăn

a ý vẽ lên cho mà tk chọn lấy 5 bộ 40s mà chơi rồi lọc ra 10_16s của các bộ mà đánh người ta cho cần câu chứ người ta ko cho cá đâu hiểu chưa muốn chơi thì mình cũng phải xem xét bộ nào hợp lý phải biết bắt cầu a ý đỉnh của chóp đấy ngồi đấy mà chờ đồng nó và cơm vào mồm cho mà ăn
cái này đồng ý với ae.. nhưng có điều.. nhìn thấy gì khoe đấy. mn ko mù mà. có kn thì chắt lọc cầu tương đối cs với ae.. tiền chứ có phải nc lã đâu. mà nc ngọt nhiều nơi khan hiếm mua mắc lắm.. 100s sẽ có 100 cầu. ae kia góp ý thẳng quá dễ mất lòng... hắn có tâm nhiệt tình.. nhưng xét lại dễ hại ae.. có thế ae kia bám thua.. nên hơi khó chịu.. thôi đi ae mình hỷ xả tát tần tần nhé.

Mai bám cầu nhé pà kon...
Cầu này xét về chạm

Cầu này xsets về tổng và bộ
BTĐ 00.jpg

Lại ra bộ 44 sao ko bắt cả 100 số cho chắc ăn.pót dàn lấy thành tích ak.toàn trượt loạn hết số
Chắc bác ms vào diễn đàn hay sao mà ns như thế.cao thủ lên cầu kèo vs con số để ace co thêm tự tin vào con số hay bộ số mình thích và vào tiền còn k thích thì k đánh vì tiền trong túi mình thích thì đánh mà k thích thì thôi chứ cao thủ có phải thần thánh bắt số nào là phải ra số đó đâu nên số là để tham khảo k cai thủ nào bắt ép mình phải chơi nên bác hiểu và tôn trọng các cao thủ.thân ái

10 phút ông auchu pót lấy thành tích 10 bộ đề từ 00- 99 dẫn đến tình trạng ae loạn số.pót ít số thôi ông vẽ lắm cầu ra lgi có trúng đâu
Cầu kèo cao thủ lên là cho anh em tham khảo, theo hay không là quyền của ae. Cao thủ đã dành thời gian soi cầu cho ae, trước khi vào ae nên xem kỹ cầu kèo đó có trùng cầu kết máu với ae hay ko. Ae tôn trọng cầu kèo của CT lên, không nên có thái độ như trên. Nếu đã xác định không biết soi cầu thì ae xem bảng thống kê CT để theo dõi nhịp ăn chọn CT chơi theo, còn biết soi cầu kèo ae nên hiểu tất cả chỉ để tham khảo trao đổi đam mê.

@TRANDUYCBV CT soi cầu rất tâm huyết có quyền vẽ ảnh minh họa cho anh chị diễn đàn dễ hiểu nhé anh. anh không xem bỏ qua ạ. soi được đường cầu kết là cả 1 tâm huyết cũng xem như đứa con tinh thần của mình mà a , làm đẹp cho nó là đều hiển nhiên. anh khó tánh quá